What's new

Tuyển 1 ôm đi Hoàng Su Phì - Xín Mần - Bắc Hà - Simacai từ ngày 18-21/2/2011

Status
Not open for further replies.
Tuyển 1 ôm đi Hoàng Su Phì - Xín Mần - Bắc Hà - Simacai từ ngày 18-21/2/2011

Nhà tớ hiện đang có 13 người, cần tuyển gấp 1 ôm - nhiệt tình & xinh đẹp :D.
Lịch trình:
T6: 6h HN - Tuyên Quang
T7: TQ - Hoàng Su Phì - Xín Mần - Bắc Hà (có thể ngủ ở xín mần nếu như không kịp thời gian đến Bắc Hà)
CN: Bắc Hà - Cán Cấu - Simacai - Mường Khương - Lào Cai
- Tôí chủ nhật đj tàu về HN. Sáng sớm t2 có mặt sớm ở HN
Mình đang onl bằng điện thoại nên lịch trình trên chưa được chi tiết.
Ai đi pm cho mình theo số 0912092787-mình là Hưng .Chốt là ngày mai thứ 5 17/1/2011 nhé
- Các bạn có thể lên faceb để xem thêm về nhóm mình: seach trên fb là "gia đình lò xo" nhé.

Re: Tuyển 1 ôm đi Hoàng Su Phì - Xín Mần - Bắc Hà - Simacai từ ngày 18-21/2/2011

mình có 2 ôm

Re: Tuyển 1 ôm đi Hoàng Su Phì - Xín Mần - Bắc Hà - Simacai từ ngày 18-21/2/2011

up lên thôi, gấp quá ko đi được :X mặc dù thích lắm

^^hẹn bạn dịp sau ^^

Cập nhật thêm với các bạn cung này chút thông tin nhe.
Hiện nay, đoạn đường Xín Mần - Bắc Hà và đoạn từ Pha Long - Tả Ngải Chồ - Mường Khương hiện đang tu sửa nâng cấp nên đường xá cực kỳ lầy lội, trơn và nói chung là rất rất xấu. Nếu gặp thời tiết kho ráo đã là một cực hình rồi, còn ví thử thời tiết mưa ẩm hoặc mù thì......Các bạn nên để ý vấn đề thời tiết khi đi cng này nhé.
Nice

Cho bạn thêm chút thông tin nữa này, đoạn đường từ Mường Khương đi Simacai - Bắc Hà hay ngược lại hiện tại đang thi công mở rộng nền đường do vậy phần lớn là đường đất, thời tiết khô thì đi được nhưng bụi, mưa thì đường sẽ rất lầy...nhà mình mới đi cung này về đầu tháng 1 vừa rùi.
Bạn nên chú ý về xe cộ và xem tình hình thời tiết nhé.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,638
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back