What's new

Tuyển 10 xế + ôm phượt Sài Gòn - Nha Trang - Phú Yên - Đà Lạt 21 - 25/7

Tuyển 10 xế + ôm phượt Sài Gòn - Nha Trang - Phú Yên - Đà Lạt 21 - 25/7

Chào cả nhà, hè này các bạn đã có kế hoạch đi chơi đâu chưa?

Douma Team của mình cần tuyển thêm 10 bạn xế hay ôm gì cũng đc cho chuyến đi SG -Nha Trang - Phú Yên - Đà Lạt từ 21 - 25/7 lịch trình như sau:

- sáng 21 tập trung 4h30, đúng 5h khởi hành ( tuyệt đối nghiêm chỉnh giờ giấc, ai tới trễ tự đuổi theo team) zông thẳng đi Nha Trang theo cung đường biển (ghé ăn sáng chơi bời ở đâu đó tính sau), dự tính 15 - 16h có mặt tại Cam Ranh vô nhà hàng của nhà mình ở đó đánh chén, nghỉ 1 chút rồi đi theo đường ven biển tới Nha Trang lấy phòng ks, chơi bời quẩy 1 đêm ở NT (420km)

- sáng 22 dậy sớm ra bãi biển NT ngắm bình minh, tắm biển ăn sáng rồi khởi hành đi Phú Yên (cắm trại hay ks thì chưa biết), tới đây chúng ta có 2 option
+ op1: ở lại PY chơi tới chiều tối 23 về lại NT quẩy rồi sáng 24 đi ĐL luôn
+ op2: ở lại PY chơi sáng 24 rồi zông thẳng đi ĐL
( NT - PY 150km, PY - ĐL 276km )

- 24 đi ĐL cắm trại tối 24 tại Zoodoo Camping , BiBiCu hát hò quẩy lửa các kiểu, sáng 25 khởi hành về lại SG theo hướng QL20 ( 306km)

Total : 5 days / about 1500km, dự trù kinh phí 2tr/người ăn chơi xả láng.

Trên đây chỉ là dự tính ban đầu cho chuyến đi, mọi kế hoạch ăn chơi chi tiết sẽ được bàn trong buổi off 1 tuần trước ngày đi.

3 vị trí Lead, Libero và Chốt là 3 tay xế cực cứng, giàu kinh nghiệm đi đường trường, rất vui vẻ hòa đồng và tinh thần trách nhiệm cao, bảo đảm toàn team an toàn vui vẻ suốt chuyến đi :D

Tổng sẽ có 20 mem, 9 xe full và 2 độc hành, team bao lầy bao vui đi 1 lần nhớ mãi :))

Yêu cầu thành viên tham gia :
+ vì tính chất tuyến đường xa di chuyển nhiều nên đòi hỏi xế cứng 1 chút, xe cộ cũng ok chút để tránh tối đa các trường hợp hư hỏng nặng giữa đường
+ phải vui vẻ, hòa đồng, thân thiện, có tinh thần đồng đội cao
+ welcome mọi thành viên dù đã đi nhiều hay chưa đi lần nào, vui vẻ lầy lội là chính
+ phải tuyệt đối tuân thủ theo điều khiển của lead và libero trên toàn cuộc hành trình, các đồng chí nào thích đua xe lạng lách, ko tuân theo quy tắc xin mời qua team "Cúp cây nhang mở rộng"
+ team chủ yếu là các a chị lớn ( lead gần 40t ) nên chống chỉ định với xỉu nhuy nhé, các bạn yên tâm :)
Bảo đảm với các bạn 1 điều rằng, đồng hành cùng chúng tôi trên hành trình này sẽ là 1 trải nghiệm các bạn ko bao giờ quên được :D

Face của mình: https://www.facebook.com/pham.hoangtung.1
Thắc mắc vui lòng cmt, đăng ký vui lòng inbox fb hoặc alo 0907 988 647, thanks all.

Re: Tuyển 10 xế + ôm phượt Sài Gòn - Nha Trang - Phú Yên - Đà Lạt 21 - 25/7

Nghe mọi ng bàn mà lòng xao xuyến qúa nhưng tiếc là thag nay m đi ko dc .... nếu qua tháng 8 or 9 chủ thớt làm 1 chuyến đi nữa thì cho m xin đặt trc 1 vé lunn ^^___^^

Re: Tuyển 10 xế + ôm phượt Sài Gòn - Nha Trang - Phú Yên - Đà Lạt 21 - 25/7

Đọc thấy thích quá !!!
Em chưa đi phượt xa như vậy bao giờ cả, lần sau có mng cho em làm đuôi ôm với ạ.
em hứa sẽ ngoan ngoãn nghe lời ạ * mắt long lanh*

team a thường tổ chức 2 3 tháng/lần, e add fb a rồi inbox a nhé :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back