What's new

Tuyển 2 XẾ cung Mộc Châu - 22 - 23/11

[ĐÃ CHỐT ĐOÀN]

Xin phép ad

TUYỂN 2 XẾ - CUNG MỘC CHÂU - 22 - 23/11

Phương tiện: Xe máy, chốt 7 xe full.

Kinh phí (Dự kiến): 350 -400k, xăng xe xế-ôm tự xử ạ)

Lịch trình:

Ngày 1: Xuất phát 5h30 sáng 22/11, dự kiến 11h sẽ tới Mộc Châu, ăn trưa ở thị trấn xong 12h30 sẽ đi cửa khẩu Lóng Sập, bản To Láng ngắm cải, và thác Dải Yếm. 16h quay về khu vực rừng thông ngủ nghỉ (ngủ nhà sàn và cơm đặt luôn họ làm) tối có chương trình đốt lửa nướng ngô, khoai, sắn....

Ngày 2: 6h30-7h30: ăn sáng, sau đó đi rừng thông bản Áng, vườn cải ở Pa Phách. 10h xuất phát đi hang Dơi, sau đó thăm Đồi chè (nếu có thời gian thì đi luôn Ngũ động Bản Ôn), 14h30 sẽ nhổ neo quay về HN. Khoảng 7h sẽ về tới HN

Mọi người ai đi đc thì comment họ tên và để lại sdt nhé. Thứ 4 ngày 19/11 sẽ chốt danh sách, off một lần vào tối thứ 5 ngày 20/11.

Thank all

Last edited:
mình muốn đi nhưng phương tiện hiện tại là xe ga (Ab 2013) thì có tham gia đoàn đc ko ?

Chào bạn, mình không biết đường xấu hay đẹp và xe ga thì có khó đi hơn không, chỉ sợ hơi xót xe cho bạn thôi :), nhưng nếu bạn join cùng đoàn được thì mình rất vui, vì hiện tại đang thiếu xế ạ :)

chào bạn,mình cũng muốn tham gia để trải nghiệm,nhưng mình chưa có kinh nghiem đi phượt bao giờ,có thể hướng dẫn m đc k?m ở hải phòng

chào bạn,mình cũng muốn tham gia để trải nghiệm,nhưng mình chưa có kinh nghiem đi phượt bao giờ,có thể hướng dẫn m đc k?m ở hải phòng

Chào bạn, phượt cũng k có gì quá khó khăn cả bạn ạ, miễn là tuân thủ quy định của đoàn trong khi di chuyển + đi cẩn thận là được bạn nhé. Nếu bạn muốn join cùng đoàn đợt này thì có lẽ bạn phải lên HN trước một ngày vì hôm thứ 7 mình xuất phát sớm bạn ạ :)

Đoàn mình tập trung và xuất phát từ đâu vậy, vc mình muốn đi cùng đoàn cho vui :D, bạn cho SĐT hoặc link FB nhé :3

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,152
Latest member
sportzwarrior
Back