What's new

[Hỏi đáp] Tuyến Đà Nẵng-Quảng Bình (Phong Nha)

Status
Not open for further replies.

BêTông

Phượt tử
ĐI ào 1 phát tới nơi thì không nói mần gì, điểm đến thì hay khỏi nói nhưng trên đường mà không rẽ, không ghé thì phí+ bùn chết
* Sinh viên (ở quảng nam) ĐH Đà Nẵng {sinh viên thì tiền ít mấy bác đừng chỉ lòng vòng em ko về đc X(, } dự định đi thăm quảng bình trong hè ni bằng xe máy (em xe wave alpha loại 14tr yếu không biết đi nổi không mấy anh nhỉ)
* Trên đoạn đà nẵng quảng bình đi qua huế-đông hà-vĩnh linh-đồng hới thấy trên ggmap :D : Mỗi nơi có cái gì hay giới thiệu em nhé, đường chổ nào khó, chổ nào nguy hiêm chỉ lun....

* Mình chưa có nhiều chuyến đi, chưa có nhiều dụng cụ để ngủ ngoài (tháy mấy lão tử cắm trại ngoài trời thích quá nhưng...)
* Dự tính 3 ngày. Khoác balo và..lên đường :gun:gun:gun:gun

Last edited:
Bạn Bêtông chú ý viết đúng chính tả,ngữ pháp tiếng Việt nhá.Cụ thể như viết hoa tên địa danh,ngôn ngữ chát chít!Sinh viên cơ mà!

Bạn ở Đà Nẵng muốn ra Quảng Bình theo QL1A tớ nghĩ vấn đề đi lại cực kì đơn giản,xe nào đi cũng được,chả có chỗ nào nguy hiểm cả!

Cung đường này nếu chạy thằng thì chỉ trong 1 buổi là tới,nhưng nếu mà ghé hết mọi chỗ trên đường có khi 3 ngày cũng chưa tới.

Bạn chịu khó lục thêm thông tin rồi lên 1 cái khung vài địa điểm nào muốn đến để anh em góp ý thêm.Chứ hỏi thế này tớ ngại trả lời thật!

nghe nói chổ đèo Hải Vân cảnh đẹp nhưng cùi chỏ nhiều : mà hình như tất cả xe oto bắt buộc đi qua hầm hết đúng không... ;)).

nghe nói chổ đèo Hải Vân cảnh đẹp nhưng cùi chỏ nhiều : mà hình như tất cả xe oto bắt buộc đi qua hầm hết đúng không... ;)).

Bạn đang hỏi và cần người khác giúp đỡ hay bạn đang ra lệnh vậy ? Bạn đang muốn nói chuyện với những người có kinh nghiệm để hỏi thông tin hay là đang muốn tán phét ở quán nước vậy ?

haizzzzzz phản cảm quá :S.Hỏi để biết, ví dụ như đi hải vân có xe oto không vì không qua hầm mà đi đèo...haizzzz xin lỗi bạn gì gì đó phía trên nhé.....Thôi vậy, mod xóa bài giúp, đi xe đò cho lành. Thanks nhé ^^

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,619
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back