What's new

Tuyển Mem Phượt tham gia club Cầu Lông tại Trần Não - Quận 2

Dauchankhongmoi

Chém gió
Bạn nào ở gần quận 2 yêu thích môn này thì vào đây đăng ký nhé . Bên Q.Phú Nhuận có một club nhưng xa quá , đi lại bất tiện . Nay bố cáo thành lâp club cầu lông quận 2 của hội anh em nhà Phượt .

Có từ 6 người trở lên tham gia là ok rồi . Sân ngay đầu đường Trần Não , cách cầu và hầm Thủ Thiêm khoảng 2km

nhahuynh57

Phượt tử
Mình mới chơi, đang đánh ở sân này (Nguyên Hồng). Bạn nào chơi sân này thì qua chỉ mình với nhé, time: 5h-6hPM, thứ 3 &5 hàng tuần.

khachsanthuhien

Phượt tử
Huhu, tưởng giao lưu cầu lông chứ.
Khi nào các mem Phượt lên Phố núi Đà Lạt thì giao lưu cầu lông nha.

ZoneFM

Phượt thủ
Bạn nào ở gần quận 2 yêu thích môn này thì vào đây đăng ký nhé . Bên Q.Phú Nhuận có một club nhưng xa quá , đi lại bất tiện . Nay bố cáo thành lâp club cầu lông quận 2 của hội anh em nhà Phượt .

Có từ 6 người trở lên tham gia là ok rồi . Sân ngay đầu đường Trần Não , cách cầu và hầm Thủ Thiêm khoảng 2km
2! Vui lòng cho hỏi if k nhầm thì pác này ở ngoài HP k ạ? Lúc trc có tổ chức chuyến đi PQ í, thấy nick wen wen nên hỏi z, if nhầm thí sry ạ hihi

ZoneFM

Phượt thủ
Huhu, tưởng giao lưu cầu lông chứ.
Khi nào các mem Phượt lên Phố núi Đà Lạt thì giao lưu cầu lông nha.
2! Thấy nick pác này chắc kinh doanh ks trên ĐL, z khi lên đó giao lưu thì có để giá phòng lưu trú hữu nghị k pác ? hihi