What's new

[Hết hạn] [Tuyển Nam] Indonesia và Bali từ 26/4 đến 4/5/2014

Thấy bạn bè đi Bali nhiều rồi mà mình vẫn chưa đi được, nên muốn rủ thêm bạn đồng hành đi một chuyến Bali vào dịp 30/4 năm sau. Nếu bạn nào có dự định thì liên lạc để cùng lập nhóm nhé.

Lịch trình chính thức như sau: (tổng bay: 5 chặng)

26/4 Sáng HN – KL chiều KL - Surabaya.
27/4 Surabaya – Probolingo – Bromo
28/4 Bromo, Bromo quay lại Probolingo – Bali
29/4 Kuta - Tanah Lot – Uluwatu temple
30/4 Ubud
1/5 Ubud
2/5 Gili
3/5 Gili – chiều về lại Bali
4/5 Sáng Bali - Yogy - Borobudur, chiều Yogy – KL.
5/5 Sáng KL - HN (về kịp đi làm).

Dự kiến chốt đoàn trong khoảng từ 10 đến 12 thành viên, chi phí ngoài vé khoảng 500 usd / người cho toàn bộ chuyến đi.

Last edited:
Re: Indonesia và Bali từ 26/4 đến 4/5/2014

Mình đăng ký nhé. Bạn mình có nói đi Bali không nên đi vào mùa mưa. Cảm ơn Willy :)

Chào bạn Meoleo, bạn để lại thông tin liên lạc cho mình ở đây hoặc pm cho mình nhé, mình hy vọng rủ thêm được vài người bạn nữa rồi chúng mình sẽ tổ chức họp mặt gặp gỡ bàn các công việc cụ thể nhé, cám ơn bạn :)

@Willy: Để đúng theo quy định bạn nên cập nhật thông tin lịch trình, chi phí và dự kiến số lượng thành viên.
Tuy chưa biết là có bao nhiêu bạn tham gia nhưng bạn buộc phải có lịch trình và dự kiến moị thứ khi có các thành viên bạn có thể thảo luận điều chỉnh, thay đổi ..v.v
Bạn vui lòng cập nhật lai trong vòng 24h bạn nhé! Nếu chưa thay đổi topic của bạn sẽ bị chuyển tới nơi thích hợp hoăc đóng.

Bạn dự kiến chốt đoàn bao nhiêu và dự trù kinh phí bao nhiêu một ngày không bao gồm vé.

Cám ơn bạn Mod Jinny nhiều, có gì nhờ Mod bảo giùm nha :).

Gửi bạn Nicole, cám ơn bạn, tình hình đặt vé thế nào nhớ thông báo lại cho tớ bít nhá.

Thân gửi các bạn, do hiện nay số lượng các bạn nữ tham gia tương đối đông, vì vậy để cân bằng âm dương :D , mình rất welcome các bạn nam tham gia chuyến đi nữa nhá :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,042
190,367
Latest member
fun8202211
Back