What's new

Tuyển nữ đi cùng Lăng Cô - Đà Nẵng - Hội An - Cù Lao Chàm lên ô tô nằm tối thứ 4 8/6

Status
Not open for further replies.
Tuyển nữ đi cùng Lăng Cô - Đà Nẵng - Hội An - Cù Lao Chàm lên ô tô nằm tối thứ 4 8/6

Hỏi han ở bên Sâu nặng miền Trung chả ai trả lời mạnh dạn lập top bên này vừa hỏi mọi người vừa mời thêm các bạn nữ đi cùng vậy :D

mình với đứa bạn dự định đi Lăng Cô - Đà Nẵng - Hội An - Cù Lao Chàm xuất phát tối t4 8/6 ô tô nằm từ Hà Nội ( ko đi Huế vì giờ này năm trc mình đi nóng 40 độ ko thể thở đc ý - chán Huế òi). Ngày về chưa định được hik. Bạn gái nào thích biển và ăn chơi vui vẻ yên bình cùng bọn mình thì join nhé. Như vậy sẽ tiết kiệm tiền tiền phòng hơn. mà đi lại chia sẻ niềm vui cũng vui hơn

các bạn ơi, cho mình hỏi là đi Hà Nội đến thẳng Lăng Cô có xe khách nào ko? Trong các xe Hoàng Long, Kim Chi, Hưng Thành, Camel, Hải vân thì xe nào đi từ Hn mà nghỉ giữa chặng gần Lăng cô nhất nhỉ :-?

Hay mình phải đến Huế trước, rồi lại bắt xe (hãng nào nhanh & chất lượng & giá vừa?) ra Lăng cô?
Hay là nên đi thẳng đến Đà Nẵng rồi lên xe khách lộn lại Lăng cô?

Lịch trình của mình là
Tối t4: Hà Nội (ô tô nằm đêm - chưa chọn hãng vì chưa biết hãng nào đến Lăng Cô nhanh nhứt)
Thứ 5: Lăng cô ( biển + ngắm đèo Hải Vân)
Thứ 6 + 7: Đà Nẵng (biển Mỹ khê + 1 số nơi như sơn trà, Bà nà ....)
Chủ nhật: Cù Lao Chàm (1 ngày ko đêm)
Thứ 2: Hội An (1 ngày 1 đêm)
Thứ 3: mình lên ô tô về HN - con bạn mình lên ô tô về SG.

Nhưng mình đang thèm Hội An hoa đăng vào đêm rằm (tức THỨ NĂM 16/6 dương) quá!!! Nhưng như vậy thì làm gì ở miền trung cho đến thứ 5 đây??? Mà đi nhiều như vậy ko biết có đủ hứng thú trọn vẹn mỗi ngày ko nữa. khó nghĩ quá!!

Mong các cao thủ tư vấn cho mình chút! Lịch trình sơ sơ như vậy, chờ các cao thủ cho ý kiến, tối ngồi mần rồi lên chi tiết hơn.

Re: Tuyển nữ đi cùng Lăng Cô - Đà Nẵng - Hội An - Cù Lao Chàm lên ô tô nằm tối thứ 4

1 ngày đi thanh điên my son minh cung~ dinh o den dêm ram hoi an co j` lien lac nhe :)) 01632375721

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,642
190,155
Latest member
ncvinh123
Back