What's new

Tuyển ÔM chinh phục Cực Đông (12-16/8/2015)

Đoàn mình hiện có 10 mem đã chốt, nhưng mới có 3 ôm mà tận 7 xế, nên muốn tuyển thêm các ôm vui tính xinh tươi cho các bạn xế bớt tủi thân :p.

Lịch trình dự kiến như sau:
1. Ngày 1 (thứ 4): Bay Hà Nội/TP HCM – Quy Nhơn (13h đến nơi), bắt xe khách về Tuy Hòa thuê xe máy ở Tuy Hòa, thăm quan Ghềnh đá đĩa, nhà thờ Mằng Lăng, đầm Ô loan.
20h có mặt tại Vũng Rô, nghỉ nhà chú Mười
2. Ngày 2 (thứ 5): sáng 4h dậy ra mũi điện đón bình minh, chộp ảnh các kiểu, sau đó quay lại nhà chú Mười ăn sáng cà phê (mỳ tôm, cà phê gói). Lên đường đến mũi Đôi (nhà chú Hai).
- 13h có mẹt, nghỉ ngơi bớt nắng lên đường ra cực Đông
- 17h có mặt tại cái bãi biển, cắm trại, ăn uống, bi bi cu, ngủ!!!!
3. Ngày 3 (thứ 6): sáng 4h dậy, lọ mò leo đá chui khe ra mỏm đá (cực đông)!!!
9h quay lại, thu dọn lều bạt, đón thuyền chở về nhà chú 2 (15 phút)
- Lên đường về Tuy hòa, ăn trưa Tuy Hòa, chiều chơi bãi biển Tuy hòa, nhà thờ Chăm pa
4. Ngày 4: sáng bắt xe khách về Quy Nhơn, ăn trưa Quy Nhơn, chiều lượn lờ mấy điểm ở đây (Đoàn có 1 bạn quê ở Bình Định sẽ làm hướng dẫn viên)
- Tối bắt xe khách về Đà Nẵng
5. Ngày cuối: chơi Đà nẵng, tối lên máy bay về Hà Nội/TPHCM (be be)

Chi phí dự kiến (chưa tính vé máy bay): 3trđ

Các bạn muốn tham gia vui lòng để lại thông tin dùm mình: Tên, điện thoại, FB...

Chân thành cảm ơn các bạn và rất vui được chào đón các bạn tham gia cùng đoàn :D :D :D

Đoàn mình hiện có 10 mem đã chốt, nhưng mới có 3 ôm mà tận 7 xế, nên muốn tuyển thêm các ôm vui tính xinh tươi cho các bạn xế bớt tủi thân :p.

Lịch trình dự kiến như sau:
1. Ngày 1 (thứ 4): Bay Hà Nội/TP HCM – Quy Nhơn (13h đến nơi), bắt xe khách về Tuy Hòa thuê xe máy ở Tuy Hòa, thăm quan Ghềnh đá đĩa, nhà thờ Mằng Lăng, đầm Ô loan.
20h có mặt tại Vũng Rô, nghỉ nhà chú Mười
2. Ngày 2 (thứ 5): sáng 4h dậy ra mũi điện đón bình minh, chộp ảnh các kiểu, sau đó quay lại nhà chú Mười ăn sáng cà phê (mỳ tôm, cà phê gói). Lên đường đến mũi Đôi (nhà chú Hai).
- 13h có mẹt, nghỉ ngơi bớt nắng lên đường ra cực Đông
- 17h có mặt tại cái bãi biển, cắm trại, ăn uống, bi bi cu, ngủ!!!!
3. Ngày 3 (thứ 6): sáng 4h dậy, lọ mò leo đá chui khe ra mỏm đá (cực đông)!!!
9h quay lại, thu dọn lều bạt, đón thuyền chở về nhà chú 2 (15 phút)
- Lên đường về Tuy hòa, ăn trưa Tuy Hòa, chiều chơi bãi biển Tuy hòa, nhà thờ Chăm pa
4. Ngày 4: sáng bắt xe khách về Quy Nhơn, ăn trưa Quy Nhơn, chiều lượn lờ mấy điểm ở đây (Đoàn có 1 bạn quê ở Bình Định sẽ làm hướng dẫn viên)
- Tối bắt xe khách về Đà Nẵng
5. Ngày cuối: chơi Đà nẵng, tối lên máy bay về Hà Nội/TPHCM (be be)

Chi phí dự kiến (chưa tính vé máy bay): 3trđ

Các bạn muốn tham gia vui lòng để lại thông tin dùm mình: Tên, điện thoại, FB...

Chân thành cảm ơn các bạn và rất vui được chào đón các bạn tham gia cùng đoàn :D :D :D
bạn cho mình đặt gạch "mềm" nha. nếu bua do ko có gì thay đổi mình xin join cùng. mình tên Quyên. fb : https://www.facebook.com/kit.quyen. sdt : 0903070304

Khi vào ghềnh đá đĩa thì trước khi đến thị trấn rẽ vào ghềnh đá đía có một cây cầu gỗ rất đẹp, bắc qua một cái đầm, ven đường QL 1, rất đáng đi qua chụp ảnh

Check cực đông đoàn chú ý mang nhiều nước, đa số các đoàn check là toàn thiếu nước, sau đó lại gọi điện cho chú Hai hay chú Ba nhờ mua nước.

Khi vào ghềnh đá đĩa thì trước khi đến thị trấn rẽ vào ghềnh đá đía có một cây cầu gỗ rất đẹp, bắc qua một cái đầm, ven đường QL 1, rất đáng đi qua chụp ảnh

Check cực đông đoàn chú ý mang nhiều nước, đa số các đoàn check là toàn thiếu nước, sau đó lại gọi điện cho chú Hai hay chú Ba nhờ mua nước.

Cảm ơn bạn đã góp ý cho bọn mình nhé, nếu bạn nhớ ra điểm gì hay ho nữa thì giới thiệu cho bọn mình nữa nhé. Thanks bạn ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back