What's new

Tuyển ôm đi Tà sì láng - TÚ lệ - Ngọc Chiến- Mường La- mộc Châu - Hà Nội: 23-26/6

Status
Not open for further replies.
Tuyển ôm đi Tà sì láng - TÚ lệ - Ngọc Chiến- Mường La- mộc Châu - Hà Nội: 23-26/6

Hiện đoàn mình đang thiếu 2 ôm đi cùng này:
Chiều 23 ( 5h chiều xuất phát ): Hà nội _ Thanh Sơn _ Nghĩa Lộ: ngủ đêm tại Nghĩa lộ: ~ 200km

Ngày 24 ( thứ 6): Nghĩa Lộ - Làng nhì, Tà sì láng _ Tú Lệ : ngủ đêm tại Tú lệ ( vừa chạy vừa chơi:)); ~80km ( 40km đường xấu )

Ngày 25 ( Thứ 7) : Tú Lệ _ Nậm Khắt _ Ngọc Chiến _ Mường La _ Sơn La : Ngủ đêm tại Sơn la

Ngày 26 ( Chủ nhật ): Sơn La _ Mộc Châu _ Hà Nội : ~ 380 Km (Ngày này chạy nhiều nhưng đường đẹp chạy thong dong là về đến nhà )

Dự kiến 21h có mặt tại Hà Nội

Tổng cung : ~~800 km

Tổng chi phí 1t

+ Đoàn hiện chốt đã có 6 xế và 4 ôm ,mình tuyển thêm 2 ôm nữa
ôm nào muốn phiêu cung này cùgn đoàn mình đăng ký với mình nhé

Sđt: 01686541673
Yahoo: huucuong_87, mail: [email protected]

Re: Tuyển ôm đi Tà sì láng - TÚ lệ - Ngọc Chiến- Mường La- mộc Châu - Hà Nội: 23-26/6

Bên nhóm mình thì lại đang thiếu xế, đang có 3 xế và 4 ôm nhưng lại đi HN mù cang chải Hn chứ ko đi cung như của bạn và chỉ đi vào t7 Cn (25/26thang6) đc thôi vì mọi ng còn phải đi làm.

Re: Tuyển ôm đi Tà sì láng - TÚ lệ - Ngọc Chiến- Mường La- mộc Châu - Hà Nội: 23-26/6

ôm chẳng thấy đâu cả, anh đăng kí làm ôm nhé,

"Nghĩa Lộ - Làng nhì, Tà sì láng _ Tú Lệ" <== chạy từ nghĩa lộ lên làng nhì = đường phình hồ xong quay ra đường đấy hay bác quay ra bằng đường trạm tấu rồi lại quay về văn chấn rồi lên tà sì láng hay là có đường thông nhau? chạy thế có lòng vòng quá ko :D

Mình thấy thay bằng sáng t6 chạy Trạm Tấu - bản Mù và bản Xà Hồ tầm này chụp lúa xanh mướt xong quay ra lên Tú Lệ rồi chơi Khau Phạ, Lìm Mông rồi nghỉ ở Tú Lệ thì tiện hơn ;)

ôm chẳng thấy đâu cả, anh đăng kí làm ôm nhé,

Anh Mục đăng ký làm ôm, chị đăng ký làm xế Cường nhé ^^. Lần này anh đưa theo em Minks đi, em biểu diễn tài chạy chó đuổi như lần trước cho anh thưởng thức ^^

Cuối tuần sau thì sợ rằng hết lúa trên Tú Lệ mất rồi. :(
Mình cũng muốn "ôm" nhưng còn lăn tăn tí tị tì ti. Kể mà đi từ Thứ 7- CN- T2 thì thích hơn.
Cho mình dập dòm để xem có xin nghỉ được không vào thứ 6 nhé!
Y!M: olivercoi (ol vào giờ Hành chính ^^)

cũng cho e dập dòm với ạ :) hihi đang bị idle quá mức, dưng mà chưa chắc 100% là đi dc

Up lên 1 cái!
Mà không thấy bạn chủ thớt có ý kiến gì nữa nhỉ? Tình hình ra sao hả bạn?
Đặt thêm 1 chiếc dép nữa để thành 1 đôi dép cho chắc hơn. (Đang ngồi làm đơn xin nghỉ làm ngày thứ 6)
Thèm bay nhảy quá đi~^

Anh Mục đăng ký làm ôm, chị đăng ký làm xế Cường nhé ^^. Lần này anh đưa theo em Minks đi, em biểu diễn tài chạy chó đuổi như lần trước cho anh thưởng thức ^^

minsk chính thức ko sửa xong, lần này đi wave

Up lên 1 cái!
Mà không thấy bạn chủ thớt có ý kiến gì nữa nhỉ? Tình hình ra sao hả bạn?
Đặt thêm 1 chiếc dép nữa để thành 1 đôi dép cho chắc hơn. (Đang ngồi làm đơn xin nghỉ làm ngày thứ 6)
Thèm bay nhảy quá đi~^

đi đi bạn, nghĩ gì, bạn liên lạc trực tiếp với chủ thớt nhé, nhanh ko có người đăng kí thì bạn lại tự tuyển xế nữa thì khổ

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back