What's new

Tuyển xế chạy Mộc Châu 12 - 13/11/11

Mình cần tuyển 2 xế chạy Mộc Châu cuối tuần này, 12 - 13/11. Đi ngắm hoa nở, chụp choẹt linh tinh (bạn nào có máy ảnh càng tốt) Lịch trình như sau:

Thứ Bảy (12/11):
- 8h xuất phát tại cổng ĐH Hà Nội (ngắm hoa chụp choẹt dọc đường)
- 11h30-12h đến Mộc Châu, ăn trưa ở quán bê chao trên đường quốc lộ 6. Đến thị trấn Mộc Châu thuê nhà nghỉ.
- 3h chiều-6h: đi thăm Rừng thông, thác Dải Yếm...
- Ăn tối và nghỉ ngơi chơi bời thác loạn tùy khả năng và sức khỏe :D

Chủ Nhật:
- 7h: dậy ăn sáng
- 8h - 10h: chạy sang thị trấn nông trường đi thăm đồi chè, vườn cải, cửa khẩu v.v.
- 11h chạy về, ăn trưa dọc đường và vào bản Ba Phách
- 14h xuất phát về Hà Nội
- 17h - 18h về HN trà đá :D

Những nơi có thể thăm thú ở Mộc Châu như: nông trường chè, rừng cỏ, vườn cải, đồi hoa dọc hai bên quốc lộ 6 hoặc vào các bản Tả Phìn, Tân Lập, Phiêng Luông, Loóng Luông, Vân Hồ, Loóng Sập... nằm quanh thị trấn Mộc Châu trong bán kính 30-50km (tùy vào thời gian mà chúng ta có thể đi thăm thêm những nơi mình thích).

Chi phí dự kiến: 400k

OFF tối thứ 6 ngày 11/11 8h
địa điểm: trà đá xã đàn bên kia đường đối diện với New way club :D

Last edited:
Re: Tuyển xế chạy Mộc Châu 12 - 13/11

Mình cần tuyển 2 xế chạy Mộc Châu cuối tuần này, 12 - 13/11. Đi ngắm hoa nở, chụp choẹt linh tinh (bạn nào có máy ảnh càng tốt) Lịch trình như sau:

Thứ Bảy (12/11):
- 8h xuất phát tại cổng ĐH Hà Nội (ngắm hoa chụp choẹt dọc đường)
- 11h30-12h đến Mộc Châu, ăn trưa ở quán bê chao trên đường quốc lộ 6. Đến thị trấn Mộc Châu thuê nhà nghỉ.
- 3h chiều-6h: đi thăm Rừng thông, thác Dải Yếm...
- Ăn tối và nghỉ ngơi chơi bời thác loạn tùy khả năng và sức khỏe :D

Chủ Nhật:
- 7h: dậy ăn sáng
- 8h - 10h: chạy sang thị trấn nông trường đi thăm đồi chè, vườn cải, cửa khẩu v.v.
- 11h chạy về, ăn trưa dọc đường và vào bản Ba Phách
- 14h xuất phát về Hà Nội
- 17h - 18h về HN trà đá :D

Những nơi có thể thăm thú ở Mộc Châu như: nông trường chè, rừng cỏ, vườn cải, đồi hoa dọc hai bên quốc lộ 6 hoặc vào các bản Tả Phìn, Tân Lập, Phiêng Luông, Loóng Luông, Vân Hồ, Loóng Sập... nằm quanh thị trấn Mộc Châu trong bán kính 30-50km (tùy vào thời gian mà chúng ta có thể đi thăm thêm những nơi mình thích).

Chi phí dự kiến: 400k

OFF tối thứ 6 ngày 11/11 8h
địa điểm: trà đá xã đàn bên kia đường đối diện với New way club :D

Bạn xem lại tiêu chí mốc thời gian vì chạy 3h30-4h lên Mộc Châu vào thời gian này là khó có thể vì Sương mù đường đèo. Bạn lên tổ chức Chạy sớm đi thì may ra

Mình vẫn thiếu một xế nữa. Rất mong các bạn join >"<

Lui thời gian vào tuần sau đi bạn. Mình muốn tham gia nhưng đúng ngày bận

Các bác chắc đã khởi hành và về tới nơi rùi đấy ạ!?? Nếu đi rùi cho em xin ít cảm nhận mí ạ! Tình hình hoa cỏ, đào mận trâu bò trên ý ra làm sao rồi ạ! E cuối tuần này cũng muốn vi vu cho đỡ bấn loạn! Cho e xin recômend vào Inbox nhé, Tks cả nhà!

Các bác chắc đã khởi hành và về tới nơi rùi đấy ạ!?? Nếu đi rùi cho em xin ít cảm nhận mí ạ! Tình hình hoa cỏ, đào mận trâu bò trên ý ra làm sao rồi ạ! E cuối tuần này cũng muốn vi vu cho đỡ bấn loạn! Cho e xin recômend vào Inbox nhé, Tks cả nhà!

Cũng mong muốn có vài cái cảm nhận và tình hình trên đó như bác này. 19-20 này e cũng lên đó để chụp ảnh cưới cho thằng bạn, phượt phọt phẹt luôn :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back