What's new

[Cung TM] Tuyển xế: Phú Yên biển gọi, cảnh đẹp hoang sơ, món ăn hấp dẫn-Từ ngày 12/2-17/2/2013

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Tuyển xế: Phú Yên biển gọi, cảnh đẹp hoang sơ, món ăn hấp dẫn-Từ ngày 12/2-17/2/2013

Năm ngoái do lên kế hoạch sát ngày đi quá không kịp mua vé nên lỡ hẹn với Phú Yên, Tết năm nay theo lịch được nghỉ 1 tuần bọn mình quyết định lên lại kế hoạch với lịch trình như sau, rất mong có thêm các bạn đồng hành cho vui:

Ngày 0 ( 11/2 - mồng 2 tết) :
17h lên ô tô giường nằm đi Đà nẵng (ai đi máy bay có thể bay chuyến sáng sớm ngày hôm sau & gặp nhau lúc 10h tại ĐN)

Ngày 1(12/2 -mồng 3 tết) : 8h sáng đến ĐN
10h tập hợp đoàn để ra xe ô tô đi QNhơn
18h đển QNhơn
Tối chơi ở QNhơn

Ngày 2(13/2-mồng 4 tết):Chơi ở Qui Nhơn
Thăm Tháp Đôi, Tháp Chàm cổ, mộ Hàn Mặc Tử, Biển Quy Nhơn

Ngày 3(14/2-mồng 5 tết):
8h lên ô tô đi Phú Yên
10h sáng đến Phú Yên.
Bắt taxi về KS, và đi thuê xe máy
Chiều đi ...
Tối chơi tháp Nhạn

Ngày 4(15/2-mồng 6 tết)
5h sáng đi Đại Lãnh, ngắm bình minh.
Đi tiếp Đập Hàn, Vũng Rô
Chiều về đi Bãi tràm

Ngày 5(16/2-mồng 6 tết)
5h sáng đi Ghềnh Đá Đĩa (vì thấy bảo tầm 9h đã rất nắng rồi)
Trưa ăn ở An Hải
Chiều: Đầm Ô Loan, Vịnh Xuân Đài

Ngày 6 (17/2-mồng 7 tết)
9h trả phòng ra sân bay về HN.

Tổng chi phí dự kiến: 2.5-3 tr (không bao gồm tiền vé máy bay và ô tô đi lại giữa các địa điểm)
Giá vé máy bay:
Phú Yên-Hà nội: 1.738.000 (tại thời điểm ngày 8/11) nên ai muốn tham gia thì đăng ký càng sớm giá vé càng được rẻ, sát ngày đi giá vé cỏ thể lên đến 2.900.000

Ai đi đăng ký với Ms. Hiền theo số: 0904.064.530 nhé

Danh sách đăng ký:
1. newcomer
2. gà mờ
3. Bạn gà mờ
4. April_118

Last edited:
Re: Tuyển xế: Phú Yên biển gọi, cảnh đẹp hoang sơ, món ăn hấp dẫn-Từ ngày 12/2-17/2/

Lều mượn free nhé, không phải thuê, báo sớm để mình kiểm tra + chuẩn bị lều thôi :D

Last edited:
Re: Tuyển xế: Phú Yên biển gọi, cảnh đẹp hoang sơ, món ăn hấp dẫn-Từ ngày 12/2-17/2/

Lều mượn free nhé, không phải thuê, báo sớm để mình kiểm tra + chuẩn bị lều thôi :D

Thiệt là không biết nói gì hơn, cám ơn Mr. LHD nhiều nhiều nhé(c).

Up Up

Có ai xuất phát từ SG k nhỉ? Nếu có thì đi chung với mình nè hihi.

Có ai xuất phát từ SG k nhỉ? Nếu có thì đi chung với mình nè hihi.

Bạn nào định tham gia thì nhớ nói rõ là xế hay ôm luôn nha, rủ rê cạ đi cùng cho tiện luôn :D

Mình là Nam, 31 tuổi, rất muốn đi chuyến này, làm xế vô tư; nhưng đi 1 mình ra Đà Nẵng thì cũng buồn, có ai vào topic này mà cũng xuất phát từ SG thì đi chung nhé; tạm thời dập dòm thớt này nhen hehe.

Lịch trình của các bạn thấy ngược ngược sao ấy nhỉ????

Lịch trình của các bạn thấy ngược ngược sao ấy nhỉ????

Ngược như thế nào nhỉ, lịch trình các địa điểm như sau cho mọi người dễ hình dung nhé
HN <772km> Đà nẵng <310km>Qui Nhơn <95km> PY<557km>HCM

Với các bạn từ Hà nội: sẽ hẹn nhau ở Đà nẵng (vì có bạn bay, có bạn đi ô tô) rồi mới đi ô tô tiếp đến Qui Nhơn
@ các bạn xuất phát từ phía Nam: theo mình mọi người có thể đến thẳng Qui Nhơn luôn và tất cả đoàn sẽ gặp nhau ở Qui Nhơn, ăn chơi ở đó và tiếp tục di chuyển đến Phú Yên, sau đó thì chia tay 

Nếu Tết về quê thì có dịp sẽ gặp nhau ở Quy Nhơn :)

Plan này có còn không bạn chủ topic ơi. Mình cũng muốn joint cùng chuyến này với các bạn, mong vào miền trung mãi mà chưa thực hiện được :|. Đã msg cho bạn nhưng vẫn chưa thấy reply :).

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back