What's new

Valy cho đi du lịch

Vấn đề là mở ra rồi có dùng lại được cái khóa số không?
Đây tiếc cái khóa ngon nên phải ngồi xoay. Mà thực ra cũng là để thư giãn, vui phết, có thể chữa trầm cảm được. Hoặc phát cái khóa số quên mã cho ai bị táo bón, rất chi là hiệu quả. keke

Có chị Toét ạ, sẽ tìm lại chính xác cái số mã mình quên nên có thể sự dụng bt như mới, yên tâm đi chị.

@Cáo: .... miễn phí, phi lợi nhuận mà...

ui giời ơi, madam mở khóa kiểu đấy rồi đi hướng dẫn người ta :D, mà vụ đấy có hiệu quả ngang đếm cừu đấy :D.

Cái khóa đấy mở dễ lắm, đúng như nguyen nói, nhưng mà public lên thì còn gì là tác dụng của cái khóa nữa!
@nguyen: chắc chưa đến 30 giây đâu :D.

Nghe Nguyen nói có vẻ tài cao nhở nhưng chắc chỉ với những cái khóa của valy lởm chứ cái nào cũng tinh mắt với ấy ấy thì khóa số có mà tèo :p

:) Cảm ơn bạn! Mình nói không rõ ý, ý mình là hàng nhà máy tuồn ra, giá hợp lý ấy mà.
Trong Vincom mẫu mã cũng đa dạng, giá cũng cao lắm. Loại mình cần giá cả chục triệu.
Thử ra hàng anh em nhà Hưng - Thịnh ở Đinh Tiên Hoàng xem, cửa hàng rất nhỏ gần tòa nhà Hàm cá mập ấy. Mình mua ở đó 1 chiếc loại mềm, nhẹ , đựng đc nhiều (1,15t) chưa kịp dùng thì bị Toét dụ lấy lại. Toét có báo cáo lại là dùng rất thích

em thì em chẳng bít mấy cái hãng sìn sịn ấy, nhưng năm ngoái em mua 1 cái cho thèng bạn thân đi ru học ở hàn xẻng , dùng cũng ok lắm bạn ý cũng chuyển chỗ liên tục,đựng tất cả gia tài vào nhưng chẳng sao cả,thèng bạn kêu dùng được,đựng đủ kiểu vẫn ok ,được cái bà chủ cửa hàng ở đấy có kiểu dất hay là đưa cho 1 phiếu bảo hành đến khi nào hỏng thì ghi vào roài đi đổi cái mới ...hị hị....em thích ,nói thách 100k ,nhìn chung giá cũng mềm,lúc đấy em mua cái 500 k nhưng dùng thích ,lại còn được cái siêu nhẹ, đựng thoải con gà mái ,có đủ mẫu mã cho mình chọn,ở ngay chùa bộc,em ko nhớ địa chỉ chính xác nhưng ở cách 24 chùa bộc mấy nhà,cửa hàng bán cả dây lưng ví da.

Thử ra hàng anh em nhà Hưng - Thịnh ở Đinh Tiên Hoàng xem, cửa hàng rất nhỏ gần tòa nhà Hàm cá mập ấy. Mình mua ở đó 1 chiếc loại mềm, nhẹ , đựng đc nhiều (1,15t) chưa kịp dùng thì bị Toét dụ lấy lại. Toét có báo cáo lại là dùng rất thích
Nhà đấy giờ ko bán va li nữa rồi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back