What's new

Văn Chấn - Tú Lệ - Mù Căng Chải

:) Em có dịp đã từng đi qua những tuyến này hồi lớp 11 ( lên nhà người nhà chơi ). Phải công nhận là tuyệt vời ạ. Hồi đây là lần đầu tiên em biết thế nào là rừng và núi, nên thấy cực kì hùng vĩ và hoành tráng.Chỉ mỗi tội đường đi từ Văn Chấn lên Mù Cang Chải vòng vèo qua núi đén chóng mặt, càng đi càng thấy lạnh kinh khủng :D, quãng đường ấy đi qua Tú Lệ, nhớ dừng lại ăn xôi, xôi Tú Lệ thơm, dẻo vô cùng :D

Những mảng màu đan xen, những đường cong uốn lượn, khung cảnh đẹp tựa như một bức tranh vậy :)

Nhìn thích thật..........e đang mơ ngày thi đại học xong sẽ đc đi lên Tây Bắc một chuyến :D. Sẽ đc ngắm núi rừng , ruộng bậc thang...những nẻo đường xa xa tít tắp thật là tuyệt ;)

Em vừa trở về từ nơi này đấy ạ. Lần đầu tiên đi xe máy từ Hà nội lên nơi rừng núi này. Cảm giác thật kinh ngạc. Núi rừng có những mảnh ghép như cuộc đời 1 con người. Thật đặc biệt.

Em vừa trở về từ nơi này đấy ạ. Lần đầu tiên đi xe máy từ Hà nội lên nơi rừng núi này. Cảm giác thật kinh ngạc. Núi rừng có những mảnh ghép như cuộc đời 1 con người. Thật đặc biệt.

chị đi xe máy lên đó mất bao lâu ah???e cũng thích và muốn đi, ...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back