What's new
Ý chị là cứ renew là gần như buộc phải đi để lần renew sau thuận lợi hơn? Mà hạn renew giờ ngắn lại, không quá 12 tháng từ ngày visa expired, năm nào cũng phải đi thì căng à :D

Mỹ là cảm tính nên mình nói hên xui
Có ng bạn đi hoài vì chị ấy có con học bên đó, c ấy cũng là doanh nhân hay đi côbg tác, có khi đi chỉ 1 tuần, vậy mà renew bị kêu lên pv hỏi “sao đi hoài vậy?” Trời pótay mấy ảnh luôn

Mọi người cho em hỏi em bị trượt visa Mỹ 2 lần năm 2013 2014 lúc đấy em đang du học o 1 nuoc thuoc EU. Sau khi về em có quay lại EU 3, 4 lần gì đó du lịch có công tác có. Em mới đổi pp, pp cũ của em có 3 visa Schengen cái dài nhất hạn 1 năm, visa UK, Hàn, Úc còn hạn đến 2020. HDLĐ 3 năm luơng chuyển khoản, có sổ tiết kiệm, ko đứng tên tài sản nào khác. Em muốn nộp lại mà sợ cái dớp 2 lần rớt quá. Các bác tư vấn em với ạ. Em xin cảm ơn.

Sợ thì đừng làm, muốn làm thì đừng sợ :))

Mọi người cho em hỏi em bị trượt visa Mỹ 2 lần năm 2013 2014 lúc đấy em đang du học o 1 nuoc thuoc EU. Sau khi về em có quay lại EU 3, 4 lần gì đó du lịch có công tác có. Em mới đổi pp, pp cũ của em có 3 visa Schengen cái dài nhất hạn 1 năm, visa UK, Hàn, Úc còn hạn đến 2020. HDLĐ 3 năm luơng chuyển khoản, có sổ tiết kiệm, ko đứng tên tài sản nào khác. Em muốn nộp lại mà sợ cái dớp 2 lần rớt quá. Các bác tư vấn em với ạ. Em xin cảm ơn.

Bạn phảo giải trình & vặn lại ko biết tại sao lại rớt
Từ lần rớt thứ 2 bạn có xin visa đi đâu nữa ko?

RENEW VISA MỸ LẦN 4 ĐÃ ĐẬU. Theo ý kiến cá nhân, thì không có chuyện hên hay xui trong việc renew visa, đương đơn phải có ý định hoặc những việc làm trái với luật US thì mới bị "SOI". Còn mục đích rõ rãng thì cứ renew bình thường, thậm chí người thân visa USA 2 lần đầu khồng đi du lịch US. Lần 3 renew cũng chỉ có đến ngày thứ 3 là passport dán visa về tận nhà

Tôi xem khá nhiều topic trên phượt từu Âu đên Mỹ...dị ứng nhất 2 chữ BÍ KÍP
Chẳng có gì là bí kíp, cứ thật & rõ ràng là được...
May mắn được Visa ngay lần đầu vào Phuơt bảo “share bí kíp”
BÍ KÍP phai được lấy tù những ngừoi đã từng rớt nhé !!

RENEW VISA MỸ LẦN 4 ĐÃ ĐẬU. Theo ý kiến cá nhân, thì không có chuyện hên hay xui trong việc renew visa, đương đơn phải có ý định hoặc những việc làm trái với luật US thì mới bị "SOI". Còn mục đích rõ rãng thì cứ renew bình thường, thậm chí người thân visa USA 2 lần đầu khồng đi du lịch US. Lần 3 renew cũng chỉ có đến ngày thứ 3 là passport dán visa về tận nhà

Có visa mà ko đi chứng tỏ người có visa cũng chẳng p xoắn gì với việc vào nước nó, rảnh vs sẵn $ thì đi ko rảnh, đang bí $.... ko lẽ phải cố rặn ra $ mà đi chắc hihi =))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back