What's new
Tu lam duoc thi tot nhat.DV khong giup duoc gi dau, chi nhung nguoi khong gioi Anh van thi nen nho DV lam DS160 dum
Cac buoc nhu vay la dung roi, khi di pv ban dem theo ban chinh giay to chung minh tai chinh : hdld, so ngan hang, giay to nha.... hinh anh va giay dong tien pv, giay dat hen PV, DS160 confirmation , hinh 5x5
Mình hoàn toàn tự làm dc,
Cho mình hỏi thêm 1 câu, cô mình sẽ làm giấy bảo lãnh cho mình qua chơi, vậy giấy này mình sẽ nộp như thế nào ?
Mình xin cám ơn

Mình hoàn toàn tự làm dc,
Cho mình hỏi thêm 1 câu, cô mình sẽ làm giấy bảo lãnh cho mình qua chơi, vậy giấy này mình sẽ nộp như thế nào ?
Mình xin cám ơn
voi ho so xin visa US giay bao lanh cua nguoi nha khong biet la tot hay xau nua ? nen ban dung trong mong nhieu vao nhung giay nay.
Ban cam theo khi nao hoi thi dua ra, thong thuong khong hoi den, khong hoi lam sao dua ra duoc.
HO so cua ban CO se tham khao truoc tren internrt, 90% da co quyet dinh roi, pv chi de xac dinh lai quyet dinh cua ho thoi.

voi ho so xin visa US giay bao lanh cua nguoi nha khong biet la tot hay xau nua ? nen ban dung trong mong nhieu vao nhung giay nay.
Ban cam theo khi nao hoi thi dua ra, thong thuong khong hoi den, khong hoi lam sao dua ra duoc.
HO so cua ban CO se tham khao truoc tren internrt, 90% da co quyet dinh roi, pv chi de xac dinh lai quyet dinh cua ho thoi.
Cám ơn bác, mình xin thêm nghiệm, Vậy mình nên để cho phần tài chính là tự túc hay nhờ người nhà trợ giúp ah.
Vì trường hợp của mình là tự mua vé máy bay qua đó, ở nhà người quen nên dc lo ăn ở đi chơi hết.
Nếu có đi thanh phố khác thì mình tự lo.
Cám ơn các bác

Neu thu nhap hang thang cua ban khoang 15 trieu/ thang , thi nen de tu tuc va ban can chung minh duoc la ban se tro ve VN Sau khi di choi
Con giay bao lanh chi de dia chi ban luu tru khi den My la duoc roi. Khi pv co the se hoi quan he cua ban voi Nguoi trong giay bao lanh

Neu thu nhap hang thang cua ban khoang 15 trieu/ thang , thi nen de tu tuc va ban can chung minh duoc la ban se tro ve VN Sau khi di choi
Con giay bao lanh chi de dia chi ban luu tru khi den My la duoc roi. Khi pv co the se hoi quan he cua ban voi Nguoi trong giay bao lanh
Case mình như vậy
Mình là manager 1 cty tài chính, HDLD 3 năm: lương hơn gấp đôi số bạn nói ở trên, ko có tài sản gì đáng giá, chỉ có sổ TK vài trăm tr
Đã có vợ và con(vợ con mình ở nhà), chỉ mới đi vòng vòng ĐNÁ, Trung Quốc, Đài Loan, HQ (vẫn còn han visa 5 năm).
Lần này mình đi là dẫn bà nội qua thăm cô.
Bà nội mình đã có 2 VISA Mỹ hết hạn (đã đi 2 lần) nên chắc xin cho bà ko khó.

Theo như các bác nói vậy thì mình mạnh dạn appy luôn. cám ơn các bác

Case mình như vậy
Mình là manager 1 cty tài chính, HDLD 3 năm: lương hơn gấp đôi số bạn nói ở trên, ko có tài sản gì đáng giá, chỉ có sổ TK vài trăm tr
Đã có vợ và con(vợ con mình ở nhà), chỉ mới đi vòng vòng ĐNÁ, Trung Quốc, Đài Loan, HQ (vẫn còn han visa 5 năm).
Lần này mình đi là dẫn bà nội qua thăm cô.
Bà nội mình đã có 2 VISA Mỹ hết hạn (đã đi 2 lần) nên chắc xin cho bà ko khó.

Theo như các bác nói vậy thì mình mạnh dạn appy luôn. cám ơn các bác
Profile nhu vay Cung duoc roi, thu nhap tot, co gia dinh o VN nen tro ve Việt Nam! Sau khi di du lich.
Ban chuan bi ky DS160, trong muc thu nhap, cong viec ban nen ghi chi tiet , vi DS160 se Quyet dinh yes or no visa US cua ban

Profile nhu vay Cung duoc roi, thu nhap tot, co gia dinh o VN nen tro ve Việt Nam! Sau khi di du lich.
Ban chuan bi ky DS160, trong muc thu nhap, cong viec ban nen ghi chi tiet , vi DS160 se Quyet dinh yes or no visa US cua ban
Cám ơn bạn

Cho mình hỏi về kế hoạch chuyến đi, mình nói sự thật là mình chưa plan, sau khi có visa mình mới plan và mua vé máy bay dc ko
Hay mình plan luôn và nhập luôn ngày dự kiến đi và về ?

Cho tôi hỏi: Mình từng du lịch Thai Lan, Hong Kong, Trung Quoc, Mỹ (visa còn hạn) . Nay mình vừa kết hôn và muốn dẫn vợ đi du lịch hưởng tuần trăng mật kết hợp thăm cô bác bên Mỹ . Không bik trong đây có trường hợp nào giống mình mà xin visa thành công cho 2 vợ chồng mình ko??
- Vợ mình chưa từng du lịch nước nào. Công việc: từng làm kế toán ngân hàng, nay là kế toán cty TNHH SX Thương mại, lương 12tr/1 tháng, HĐLĐ ko xác định thời hạn..
Xin cảm ơn

Các ac chone hỏi, e đã có visa du lịch mỹ, thì nếu e book vé mb đi mỹ e muốn ghé nhật chơi 1, 2 ngày thì xin shore pass ở sân bay nhật đc ko ạ? Thanks

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back