What's new
Các bạn oi cho mình hỏi, mình đang gia hạn visa Mỹ qua đường bưu điện. Phần cuối Thư Xác Nhận Gia Hạn Qua Đường Bưu Điện mình thấy có ghi chữ ký ____ ngày _____ vậy mình có cần ký tên và ghi ngày vào không? Vì đây là thư xác nhận từ LSQ cho phép gia hạn thì làm sao mình ký tên lên được nhỉ? Có bạn nào đã gia hạn rồi cho mình xin ý kiến với. Mình cám ơn.
Bữa mình gia hạn cho mình, vẫn ký bình thường, mình gia hạn cho mẹ vợ không ký cũng không sao vẫn thấy cấp :)

Bữa mình gia hạn cho mình, vẫn ký bình thường, mình gia hạn cho mẹ vợ không ký cũng không sao vẫn thấy cấp :)

Cám ơn bạn nhiều nhé. Cho mình hỏi thêm 1 câu trong list tài liệu ghi "Giấy xác nhận đơn DS160" là Confirmation Page thôi đúng ko ạ hay phải in hết cả cái đơn?

Lâu rồi mới vào lại phượt . Cũng vấn đề visa mỹ làm mình đau đầu . Mình bị gia hạn kêu lên pv lại cách đây 2 tháng và rớt . gia hạn lần 1 năm ngoái xin 2 tuần mà đi đến 1 tháng . Nói chung là đi 5 lần tổng cộng trong 2 năm, lần cuối đi ở 2 tháng . có lẽ đi nhiều nên bị rớt .
Cho mình hỏi có ai rớt khi nộp gia hạn giống như mình sau này xin lại đậu ko ? Cho mình ít thông tin nha. Và Bao lâu nên phỏng vấn lại ?

Lâu rồi mới vào lại phượt . Cũng vấn đề visa mỹ làm mình đau đầu . Mình bị gia hạn kêu lên pv lại cách đây 2 tháng và rớt . gia hạn lần 1 năm ngoái xin 2 tuần mà đi đến 1 tháng . Nói chung là đi 5 lần tổng cộng trong 2 năm, lần cuối đi ở 2 tháng . có lẽ đi nhiều nên bị rớt .
Cho mình hỏi có ai rớt khi nộp gia hạn giống như mình sau này xin lại đậu ko ? Cho mình ít thông tin nha. Và Bao lâu nên phỏng vấn lại ?
Huê Kỳ đúng là là quốc gia lạ lùng, nước khác đi nhiều thì dc cấp dài hạn, còn anh cả này đi nhiều thì ko cho đi nữa ...

Huê Kỳ đúng là là quốc gia lạ lùng, nước khác đi nhiều thì dc cấp dài hạn, còn anh cả này đi nhiều thì ko cho đi nữa ...
Khong phai vay dau ban, do luc ban apply ghi bao nhieu ngay thi choi tam day, neu o lau hon thi co ly do, con khi nhap canh thong thuong ho cho 6 thang. Tuy nhien moi nguoi cu nghi la o den duoi 6 thang roi ve cung duoc. Vay la khong duoc. Neu ban dau ban apply xin 1-2 thang va choi dung nhu vay thi ok. Khi phong van co khi ho hoi sao may lam gi di lau vay.
Mot dieu nay, khi ban khai nhap canh o bao nhieu ngay va ban o hon so ngay ban khai qua lau thi cung khong duoc.
Thong thuong nguoi dang do tuoi lao dong ma di qua voi ly do du lich ma o lau hon ca thang thi ho co quyen question chu? Con ban di vi ly do chinh dang hay xin tu ban dau thi ok.

Vậy có nộp lại liền hay 6 tháng vẫn ko ổn hả bạn ?

Đi mua sữa về cho con mình uống và đánh hàng mỹ về bán đó . Sẵn đi chơi vì có bạn bè bên đó vui á. Với đợt trước quá cước để 1 cái valy đồ bên mỹ chưa lấy về hihi

Vậy có nộp lại liền hay 6 tháng vẫn ko ổn hả bạn ?

Đi mua sữa về cho con mình uống và đánh hàng mỹ về bán đó . Sẵn đi chơi vì có bạn bè bên đó vui á. Với đợt trước quá cước để 1 cái valy đồ bên mỹ chưa lấy về hihi
NẾu bạn cãm thấy tự tin và mạnh $ thì cứ xin visa lại có sao đâu, không có luật quy đinh 6 tháng sau mới cho nộp đơn lại. Hên hay xui thôi, có khi lần nầy phỏng vấn gặp người dể bạn sẽ được cấp visa nữa, lúc đó bạn chia sẽ kinh nghiệm để những sau học hỏi.
Bạn còn 1 valy đồ mỹ chưa đem về thì gởi về VN được mà vài chục dollar gì đó , có người đem đến tận nhà cho bạn luôn, khỏi phải mang vác chi nặng nhọc :p

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back