What's new
Ban lay thong tin o dau nhanh vay :unsure:
Xin lỗi các bác là em nhầm, em xem lại bản tin trên báo người việt online, họ nói tổng lãnh sự mở cửa phỏng vấn diện di dân cách đây 2 ngày, chưa thấy nói tới visa du lịch. Mà như bác gì nói, chưa có chuyến bay thì chưa đi được nhỉ.

Thấy bảo có sắc lệnh gì từ tháng 4 và hết hiệu lực trong 60 ngày. Ngày 22/6 vừa rồi là hết hiệu lực rồi nhưng không biết có renew được chưa. Có bác nào gửi đơn renew được chưa?

> Sắc lệnh có hiệu lực từ 11 giờ 59 phút tối ngày 23 tháng 4 (giờ EDT) và hết hiệu lực sau 60 ngày nếu Tổng thống không gia hạn
https://www.ustraveldocs.com/vn_vn/index.html

Chán quá, chắc năm nay ko đi đâu được rồi các bác.

Ở nhà cho lành thôi bạn ơi, dịch bệnh vẫn căng lắm, sợ mình chủ quan thì ko còn xác để mà vi vu ah :unsure:

Như mình nè, vừa gia hạn xong visa Mỹ cuối tháng 2 thì dịch tới rần rần luôn, rồi còn cái vé đi Pháp T10 mua khuyến mãi hồi cuối năm 2019 của VNA nữa nè, mong là hãng nó hủy để nó refund chứ ko lại xót xèng, năm nay bó giò toàn tập roài

Tôi không dám gia hạn visa Mỹ có đi được đâu gia hạn phí tiền..hên là chưa xin lại visa châu âu nếu xin cũng mất tiền...còn visa úc 3 năm sẽ vớt vát chút ít..nhưng visa úc cho 3 năm hay 1 năm thì tiền phí cũng giống nhau..tình hình này đang căng sợ năm sau cũng không đi được..bao nhiêu dự tính đành đổ vỡ...

thông tin cho anh chị em nào cần : gia hạn visa Mỹ vẫn diễn ra bt và cực nhanh, phí và thủ tục làm vẫn y như cũ. Thứ 4 ra Nhất Tín nộp hs, thứ 6 có visa về tận nhà

Trong đây, có đôi vợ chồng trẻ nào mới lấy nhau đã xin visa du lịch Mỹ cũng nhau chưa ạ. Em cũng đang dự định xin visa cho 2 vc cũng đi vào dịp Tết sang năm ạ.

Trong đây, có đôi vợ chồng trẻ nào mới lấy nhau đã xin visa du lịch Mỹ cũng nhau chưa ạ. Em cũng đang dự định xin visa cho 2 vc cũng đi vào dịp Tết sang năm ạ.
Bây giờ Mỹ chỉ gia hạn visa chứ chưa nhận phỏng vấn cấp visa mới lại nha bạn ... vấn đề của bạn muốn xin visa Mỹ thì công việc làm, tài chính, và lịch sử đi du lịch... của bạn như thế nào?? .. vì sao tôi hỏi bạn .. vì người vợ chưa từng đi nước nào nghĩa là passport trắng vẫn được cấp nếu bạn đủ các điều kiện trên thì vợ bạn sẽ có visa theo bạn .. nhưng không ngược lại nhé ... nghĩa là vợ bạn đủ các điều kiện trên nhưng bạn chưa đi nước nào là xem lại .. vì bạn hỏi chung chung tôi cũng trả lời bạn chung chung... đi du lịch Mỹ đi một mình cũng xin được visa ...

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back