What's new

Visa du lịch Úc

Re: Kinh nghiệm xin Visa Úc (Phần 2)

Mình vừa nhận được visa sau 10 ngày, multiple entries. Mình đi lần 2. Lần đầu mình nộp mất 3 tuần mới có kq, bên ĐSQ cũng gọi điện hỏi mà lần này không thấy gọi hỏi gì cả cấp visa luôn.Tự nhiên yêu ĐSQ zị :)) Bạn nào muốn hỏi kn gì ib mình giúp đc gì thì mình giúp cho nha. ^^
À trường hợp của mình có bạn trai bảo lãnh. :)

Co ban nao co ket qua chua

mình nộp vía lần 2 online, submit ngày 25-5; hôm nay vừa có kết quả .. thiêt mừng :)

Mình vừa nhận được visa sau 10 ngày, multiple entries. Mình đi lần 2. Lần đầu mình nộp mất 3 tuần mới có kq, bên ĐSQ cũng gọi điện hỏi mà lần này không thấy gọi hỏi gì cả cấp visa luôn.Tự nhiên yêu ĐSQ zị :)) Bạn nào muốn hỏi kn gì ib mình giúp đc gì thì mình giúp cho nha. ^^
À trường hợp của mình có bạn trai bảo lãnh. :)

Ban la nam hay nu vay ,co gia dinh chua ban.

mình là nữ, chưa lập gia đình, có thư mời của bạn trai, nhưng trong phần tài chính thì mình tự lo :)

có 1 lưu ý nhỏ nữa là, do mình chờ đợi lâu quá mà ko thấy có kết quả, nên đã gọi điện lên LSQ Úc để hỏi, cô nhân viên tiếp nhận thông tin rất nice và nói sẽ check hồ sơ mình ngay và sẽ báo sớm cho mình biết. Gọi 10h, thì 11h có visa :)

Ban co ket qua chua

Mình mới nhận được mail trả lời của họ cách đây 15 phút, mình được họ đồng ý cho đi rồi bạn, mình xin đi 2 tuần nhưng họ cho đi tối đa 3 tháng, thời hạn cấp visa là 1 năm, ko thấy họ PV gì hết! Đúng 10 ngày là có kết quả. Còn bạn sao rồi?

Mình mới nhận được mail trả lời của họ cách đây 15 phút, mình được họ đồng ý cho đi rồi bạn, mình xin đi 2 tuần nhưng họ cho đi tối đa 3 tháng, thời hạn cấp visa là 1 năm, ko thấy họ PV gì hết! Đúng 10 ngày là có kết quả. Còn bạn sao rồi?
Toi chua ban, ban la nam hay nu vay

Toi chua ban, ban la nam hay nu vay[/QUOTE

Mình là nữ, chưa lập gia đình nên cứ nghĩ là sẽ khó. Do đi du lịch có người thân mời (ông Ngoại đã lớn tuổi mời), mình ghi trong hồ sơ ăn ở do ông chịu còn chi phí đi lại thì mình chi, Passport mình cũng đi được 1 số nước ĐNA. Nhiều người nói bạn nên có thư mời (người đó đang đi làm càng tốt) thì xác suất rất cao

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,627
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back