What's new

Visa du lịch Úc

Re: Kinh nghiệm xin Visa Úc (Phần 2)

Lịch trình của chị hoành tráng quá, em muốn đi GOR, mà tiếc qua, chị đi ngày 23/4, nên không thể gộp với chị được. Nếu chị có thể delay lai ngày 24/4 thì chị em mình đi chung cho vui.
Àh, chị co fb hay skype k?
hi Linh, chị sẽ inbox skype của chị rồi mình bàn plan nha, hiện tại chị vẫn chưa mua vé mb đi ADL nên có thể điều chỉnh lại nếu thấy ok, em check pm nhé

Các anh chị có visa sau bao nhiêu ngày thế ạ? Có phải để càng lâu là tỉ lệ trượt càng tăng không ạ. Họ có tính cả thứ 7,cn vào ngày xét hồ sơ không ạ? Huhu. Em lo quá :(((((

Các anh chị có visa sau bao nhiêu ngày thế ạ? Có phải để càng lâu là tỉ lệ trượt càng tăng không ạ. Họ có tính cả thứ 7,cn vào ngày xét hồ sơ không ạ? Huhu. Em lo quá :(((((

Bạn nộp từ khi nào vậy? Mình thấy trên web ghi ~1 tháng, mọi người ở đây nói khoảng 2-3 tuần... Mình cũng vừa nộp 12/3... chờ đợi là hạnh phúc :(

Thế ạ. Em đọc thì thấy những hồ sơ high risk thì 1 tháng còn low risk thì 1 ngày. Em mới nộp có 1 tuần thôi :D. Nhưng kiểu sống trong chờ đợi nó lo lắng lắm :(. Em nộp 8/3 mà dự tính đi ngày 20/4 ạ. Mới có 1 tuần mà thấy như cả năm ấy. Huhu. Ngày nào cũng check mail liên tục. Chẳng biết sẽ như nào nữa. Huhu

Thế ạ. Em đọc thì thấy những hồ sơ high risk thì 1 tháng còn low risk thì 1 ngày. Em mới nộp có 1 tuần thôi :D. Nhưng kiểu sống trong chờ đợi nó lo lắng lắm :(. Em nộp 8/3 mà dự tính đi ngày 20/4 ạ. Mới có 1 tuần mà thấy như cả năm ấy. Huhu. Ngày nào cũng check mail liên tục. Chẳng biết sẽ như nào nữa. Huhu

Mình nộp hôm 7/3 , giờ cũng đang chờ đợi kết quả. Hai lần trước mình xin chỉ sau 3 - 5 ngày làm việc là có visa rồi, chắc tại đợt này đông người xin visa nên hơi lâu, bạn đừng lo lắng. Chúc bạn may mắn !!!

Em cũng chỉ mong may mắn. Chẳng biết như nào nữa. Mà đông hồ sơ vậy không biết hopf sơ mình có ổn không nữa. Lại càng thấy lo. Huhu

Em cũng chỉ mong may mắn. Chẳng biết như nào nữa. Mà đông hồ sơ vậy không biết hopf sơ mình có ổn không nữa. Lại càng thấy lo. Huhu

Hôm nay mình có visa rồi, 1 year multiple entries, vui quá !!! Chắc bạn cũng sớm có tin vui thôi.

À mà cho mình hỏi bạn nộp hồ sơ giấy hay online vậy?

À mà cho mình hỏi bạn nộp hồ sơ giấy hay online vậy?

Em nộp hso giấy. Nộp qua vfs hanoi. Đăng kí cả ntin xem quy trình của hồ sơ mà từ hôm nộp đến giờ đc đúng 1 lần mấy anh chị ý ntin vs mail là đã nộp hôg sơ vào hôm ấy. Đến bh là chưa có nhận được thêm gì luôn. Hiu hiu

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,152
Latest member
sportzwarrior
Back