What's new

Visa du lịch Úc

Re: Kinh nghiệm xin Visa Úc (Phần 2)

Phần bằng chứng về mối quan hệ với người bảo lãnh ở Úc, mình có hình ảnh rồi có cần in những đoạn chat ra không các bạn ?

Tự tin lên bạn, mình thì đang chuẩn bị hồ sơ thui, cũng mong mọi chuyện tốt đẹp :)

Bạn ơi chụp hình có được trang điểm nhẹ nhẹ không? Kẻ chút chân mày và tí son hơi hồng hồng thôi.
Đâu có phỏng vấn. Mấy người nhận hồ sơ của VFS là nữ chủ yếu nha, mỹ nhân kế ko giúp gì. Nhưng trang điểm nhẹ cứ vô tư.(c)

Ban oi travel plan la gi ban .minh thay nhieu ban hoi.minh muon xin visa dien 600 .ban xin dc chua

Chao moi nguoi.sap toi minh du dinh xin visa dien 600 cua uc .ban nao được cap visa nay roi huong dan minh voi.email cua [email protected] thanh cam on

@binh85 : theo mình bạn ko biết tiếng Anh rồi, bạn cứ chịu khó ra dịch vụ vậy. Du lịch tự túc mà ko biết tiếng Anh thì sao đây :(

Phần bằng chứng về mối quan hệ với người bảo lãnh ở Úc, mình có hình ảnh rồi có cần in những đoạn chat ra không các bạn ?
Có, chứng minh mối quan hệ.(c)

Haha, tại mình thấy các bạn nói lúc lên nộp hồ sơ có chụp hình với lấy vân tay luôn nên mình hỏi vậy vì mình muốn chụo hình nhìn được được một chút :))))

Cho mình hỏi 2 địa chỉ này là sao vậy mọi người. Bây giờ mình lên đâu lấy mẫu đơn, tư vấn và nộp hồ sơ ở địa chỉ nào.

*** Trung tâm tiếp nhận hồ sơ xin thị thực Úc

Tổ chức Di dân Quốc tế (IOM)

Tầng 8, Tòa nhà PDD

162 đường Pasteur

Quận 1

Thành phố Hồ Chí Minh

Tháp Resco, tầng 5
94 – 96 phố Nguyễn Du
Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh

Cho mình hỏi 2 địa chỉ này là sao vậy mọi người. Bây giờ mình lên đâu lấy mẫu đơn, tư vấn và nộp hồ sơ ở địa chỉ nào.

Tổ chức Di dân Quốc tế (IOM)

Tầng 8, Tòa nhà PDD

162 đường Pasteur

Quận 1

Thành phố Hồ Chí Minh

Tháp Resco, tầng 5
94 – 96 phố Nguyễn Du
Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh

Trời.... Nội cái tên đầu tiên thì mình đã loại ra trước tiên rồi bạn ơi. Cái ở Nguyễn Du nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,114
Latest member
vaota88
Back