What's new

Visa du lịch Úc

Re: Kinh nghiệm xin Visa Úc (Phần 2)

có thật không bạn. bây giờ vào úc họ không đóng dấu nhập cảnh nữa ạ. vậy sau nầy mình muốn xin visa nước khác thì làm sao mà chứng minh được lịch sử du lịch

Neu ban khong tin thi ban di roi se biet that hay khong thoi hihi

Neu ban khong tin thi ban di roi se biet that hay khong thoi hihi
Mình mới về VN hôm qua, nhập cảnh tại sân bay Sydney....vẩn đóng dấu nhập cảnh nhé, chỉ xuất cảnh là không đóng thôi.
Các bạn yên tâm

Mình mới về VN hôm qua, nhập cảnh tại sân bay Sydney....vẩn đóng dấu nhập cảnh nhé, chỉ xuất cảnh là không đóng thôi.
Các bạn yên tâm

1.1.2017 nhập cảnh MEL thì chẳng có dấu nào hết đó bạn. :)

Chào cả nhà mình tháng ba này bay nhưng không biết mua vé của hãng nào rẻ nhỉ mọi người có ai biết chỉ mình với thank

THiệt là buồn nha. Chủ yếu cần cái dấu muh.
Làm sao chứng minh đã đi Úc 1 cách hùng hồn bằng con dấu đây???

Anh Mustafa đi Úc chưa? Có con dấu nhập cảnh Úc nhìn PP cho " oai " chút thôi, hôm em apply visa Pháp. Em kèm theo visa Úc ( đã sử dụng ) + Boarding pass vé máy bay SGN-UC-SGN và vé bay nội địa Úc. :D

Anh Mustafa đi Úc chưa? Có con dấu nhập cảnh Úc nhìn PP cho " oai " chút thôi, hôm em apply visa Pháp. Em kèm theo visa Úc ( đã sử dụng ) + Boarding pass vé máy bay SGN-UC-SGN và vé bay nội địa Úc. :D

Anh đi 2015 rồi, mới có Visa Úc mới từ 29/11/2016. Giờ vẫn chưa đi, mới đi Mỹ 1 tháng về, hao $ quá.

Vậy Visa Pháp có ok không? Úc nhợn này ngộ thật, tự nhiên bỏ con dấu làm chi vậy nhỉ.

Anh đi 2015 rồi, mới có Visa Úc mới từ 29/11/2016. Giờ vẫn chưa đi, mới đi Mỹ 1 tháng về, hao $ quá.

Vậy Visa Pháp có ok không? Úc nhợn này ngộ thật, tự nhiên bỏ con dấu làm chi vậy nhỉ.

Vậy, anh chưa sử dụng visa Úc mới xin. Em đang chờ kết quả visa Pháp, cũng hơi hồi hộp. :D

Chào cả nhà mình tháng ba này bay nhưng không biết mua vé của hãng nào rẻ nhỉ mọi người có ai biết chỉ mình với thank

aa đang có KM 20% đó bạn nếu đi tháng 5 thì jestar đi đang km chiều về cũng rẻ lăm.úc nó bỏ con dấu rồi muốn nó đóng dấu có được không nhỉ các cụ

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back