What's new

Visa transit Úc

Tamamia

Phượt tử
Mọi người cho em hỏi về visa transit ÚC với ạ.
Em đi New Zealand đã có visa rồi nhưng Visa transit Úc đã quá 15 ngày rồi vẫn chưa nhận được liên lạc gì liên quan đến kết quả mà em cận ngày đi rồi, không biết có cách nào để xác nhận không ạ?
Có ai có kinh nghiệm visa transit Úc mà bị ngâm lâu như em không?
VFS hỏi gì cũng bảo không biết cả :'(

Mọi người cho em hỏi về visa transit ÚC với ạ.
Em đi New Zealand đã có visa rồi nhưng Visa transit Úc đã quá 15 ngày rồi vẫn chưa nhận được liên lạc gì liên quan đến kết quả mà em cận ngày đi rồi, không biết có cách nào để xác nhận không ạ?
Có ai có kinh nghiệm visa transit Úc mà bị ngâm lâu như em không?
VFS hỏi gì cũng bảo không biết cả :'(

Bạn email đến email VFS helpline đi bạn, ghi rõ số hồ sơ của bạn ở phần subject cho dễ hiểu nhé, năm ngoái mình cũng xin visa transit khoảng 2 tuần mà chưa có (trong khi bạn đi cùng trip của mình xin có 5 ngày) nên mình email hỏi thì ngày sau mình nhận được visa gửi về email.

Họ sẽ trả lời email là hso đang process gì gì đó nhưng ngày sau là có visa ah

Nhớ check xem email của VFS helpline có thay đổi ko nhé.

Bạn email đến email VFS helpline đi bạn, ghi rõ số hồ sơ của bạn ở phần subject cho dễ hiểu nhé, năm ngoái mình cũng xin visa transit khoảng 2 tuần mà chưa có (trong khi bạn đi cùng trip của mình xin có 5 ngày) nên mình email hỏi thì ngày sau mình nhận được visa gửi về email.

Họ sẽ trả lời email là hso đang process gì gì đó nhưng ngày sau là có visa ah

Nhớ check xem email của VFS helpline có thay đổi ko nhé.
Thank bạn nhiều! Mình hoảng chết được luôn vì sát ngày đi quá :eek:
Mà lần này thì kinh nghiệm của mình là VFS báo là không check được vì mình nộp online không phải đem lên VFS nộp.
Mình phải gọi lên Lãnh sự quán hỏi thì họ cho cái mail bảo gửi vào đây: [email protected]
Mình share luôn để có bạn nào bị giống mình thì tiện hỏi thông tin nhé!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back