[Đã đi] VQG Núi Chúa - Có một Châu Phi tại Việt Nam 31/3-1/4/2012

khoadanh

Phượt thủ
Em đang bàn với mọi người trong SGN để thống nhất lịch trình. Em sẽ thông báo sơm cho anh đầu tuần sau nhé
Hy vọng thời tiết thuận lòng người hihi để em cùng với các bác lên núi Chúa trong dịp gần nhất .

phongdu

Phượt thủ
Tranh thủ tháng 7 hoặc tháng 8 làm tour lên rừng rồi xuống biển xem rùa đẻ ace nhé.

khoadanh

Phượt thủ
Ngày 14 đến 16/10/2012 Ninh Thuận có diễn ra lể hội Ka Tê của đồng bào Chăm . Các bác nếu có dịp về chụp ảnh cho vui nhé !

lambanghieu

Lão Lang Băm
Ây chà! Cái tên "No tuk tuk today này làm cái cung Núi Chúa mà không báo cho mình lấy 1 tiếng. Bữa sau gặp ta phạt uống say tới bò thì thôi đó nha.=))

sofolo

Phượt thủ
Ngày 12 tháng 10 có 1 đoàn đi Núi Chúa đó bạn , bạn muốn đi thì để sdt lai .
Thanks bạn nhìu nhìu nghen. Cho mình hỏi là đoàn bạn bảo có leo núi không? hay chỉ đi vào làng người Chăm thôi..
Bạn cho mình link với nhé.
Phone của mình là o978-7o6-6o sáu. Hoặc nick skype là maisofolo (pm giùm mình khi bạn add để mình biết accept nhé)

Last edited:

thinhduyquach

Bến Tre
Thanks bạn nhìu nhìu nghen. Cho mình hỏi là đoàn bạn bảo có leo núi không? hay chỉ đi vào làng người Chăm thôi..
Bạn cho mình link với nhé.
Phone của mình là o978-7o6-6o sáu. Hoặc nick skype là maisofolo (pm giùm mình khi bạn add để mình biết accept nhé)
Bạn gọi cho anh cu chuoi leo nui hoặc Linh Phan nhé . Có sdt anh Trung đó . Mà hình như bạn có đi cực đông với anh Trung rồi mà đúng không ? . JimyTrung ấy .

sofolo

Phượt thủ
Bạn gọi cho anh cu chuoi leo nui hoặc Linh Phan nhé . Có sdt anh Trung đó . Mà hình như bạn có đi cực đông với anh Trung rồi mà đúng không ? . JimyTrung ấy .
Thanks bạn nhiều. Mình đã đặt gạch đi vs a Tờ Rung lun rùi, ra Ninh Thuận biết đâu sẽ gặp đoàn của bạn ở đó. Thanks again.