What's new

[Chia sẻ] Vườn quốc gia ba vì - mùa hoa dã quỳ

Bắt đầu mua lễ hội hoa dã quỳ ba vì nên tôi lại làm chuyến đi vườn quốc gia ba vì để quay video chia sẻ cho mọi người, tôi vừa đi hôm chủ nhật ngày 3/11/2019 thì hoa vẫn nở ít, tuần này đi chắc hoa nở nhiều nên mọi người tranh thủ đi ngay, để không khỏi lỡ hẹn với hoa vàng lá xanh. đang mua hoa dã quỳ nên dân tình đi vườn quốc gia ba vì cắm trại và ngắm hoa dã quỳ đông phết. tôi đi quay video nên không có ảnh. Các bạn tham khảo video mình quay ở đây nhé!
Leo được lên đỉnh núi ba vì thì chân tay mỏi dã rời, mồm mũi thi nhau thở. đường thì cũng dễ đi nhưng dốc cao nên rất nhanh mệt. các bạn tham khảo video ở đây nhé!

Last edited:
Đã lên vườn quốc gia Ba Vì năm 2015 nhưng lúc đó không để ý có hoa dã quỳ chưa, hoặc đi đúng vào thời điểm không có hoa dã quỳ cũng nên, thanks bài viết của chủ thớt, ra tết nhất định sẽ lên Ba Vì lần nữa.

Đã lên vườn quốc gia Ba Vì năm 2015 nhưng lúc đó không để ý có hoa dã quỳ chưa, hoặc đi đúng vào thời điểm không có hoa dã quỳ cũng nên, thanks bài viết của chủ thớt, ra tết nhất định sẽ lên Ba Vì lần nữa.
Ra tết đi chắc không còn hoa dã quỳ nữa bạn à

Mùa hoa dã quỳ nữa lại đến nhưng dịch đã thế này chắc không làm chuyến đi Ba vì được rồi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,950
Latest member
tentacoin11
Back