What's new

[Hỏi đáp] XE MÁY, Nam - Bắc

Re: Phượt xuyên việt

"Do đó em muốn trải nghiệm về những nơi đã đi qua - cụ thể là kiếm tiền tại đó luôn ạ."

Cái này mình cũng đang nghĩ nè, nhưng mình đi khoảng 1 tháng trở lại thôi, dự là tháng 10 sẽ xuất phát

Bạn đi đi, rồi chia sẽ kinh nghiệm lại với mình. mà bạn biết ai phượt kiểu vậy chưa. Cho minh xin thông tin hỏi thăm kinh nghiệm

Bạn đi đi, rồi chia sẽ kinh nghiệm lại với mình. mà bạn biết ai phượt kiểu vậy chưa. Cho minh xin thông tin hỏi thăm kinh nghiệm

Mình cũng mới tham gia diễn đàn nên không quen ai, chỉ đọc lại kinh nghiệm của các bác đi trước thui à

[xin ý kiến] phượt sài gòn -đà nẵng

Mình đang có ý định làm 1 chuyến Sài Gòn - Đà Nẵng, trên đường đi dự kiến ghé vào Mũi Né, Phan Rang, Nha Trang, Tuy Hòa, Quy Nhơn, nhà 1 ng bạn ở Quãng Ngãi, Quảng Nam, cuối cùng là Đà Nẵng vào tháng 10 này, các bạn cho mình xin ý kiến là có nên đi trong tháng này không vì vào mùa mưa? Nếu đi thì cần đến đâu và hạn chế chổ nào? Cảm ơn trước cho những bạn tư vấn mình ạ! ;)

Re: [xin ý kiến] phượt sài gòn -đà nẵng

T10 thì kiểu gì cũng sẽ có mưa, ko biết nhiều hay ít vì mình thấy năm nay mưa có vẻ ko nhiều = năm ngoái, ko biết đến t10 sao :p

Mình cũng đang có ý định muốn đi xuyên Việt từ SG - HN, thời gian khoảng 1 tháng, tầm 18/10 xuất phát. Nếu bạn nào có ý định thì mình lập team đi chung cho vui nha

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,458
190,097
Latest member
bonghongvu
Back