What's new

[Hỏi đáp] XE MÁY, Nam - Bắc

Re: Lịch trình Xuyên Việt Xe máy TpHCM- Hà Nội T3/2012 + Tuyển 1 bạn đồng hành

add nk Yahoo nhá anh. Biết đâu có bạn đồng hành: nguyentuyetnhung2204

Ra Hà Nội em đón ^^ em cũng thích xuyên Việt lắm, nhưng chỉ đi vào mùa hè được thôi, còn hiện tại đang học thì không thể nào đi được :(

Last edited by a moderator:

Tháng 7/2012 có bạn nào đi cùng ko? Lịch trình cụ thể chưa có,nhưng đã bít điểm xuất phát là hcm.hihi

Tháng 7 thì cho mình đu theo với! Dahu: ducachxa (Mến nam nhé)

Nếu mà đi trong 4 ngày đặt chân lên đất HN thì mình tham gia cùng. Mình đang dự tính đi trong tháng 3 này, 4 ngày sẽ đặt chân lên đất HN và hành trình xuyên suốt QL 1A

Re: Hành trình xuyên việt t6/2012

Mình cũng có ý định đi xuyên Việt từ đầu tháng 5 và đang tìm bạn đồng hành. Mình chưa có kế hoạch cụ thể và rất thích kế hoạch của bạn, nhưng vì là nữ nên ngại đi xe máy cho chặng đường dài như bạn. Xem lịch trình thì mình thấy bạn nên dành thêm thời gian hơn cho khu vực Tây Bắc và Đông Bắc. Mình đã từng đi 1 chặng Lào Cai nên thấy đường phía Bắc rất khó đi và có nhiều cảnh đẹp nên e rằng sẽ mất nhiều thời gian di chuyển và chụp ảnh đó.

Re: Hành trình xuyên việt t6/2012

hi mem,
mình cũng tình làm 1 tour giống bạn, nhưng phải giữa tháng 7 mình mới lên đường được
plan của mình hơi khác chút xíu
vì cung đường Tây Bắc là khó nuốt nhất, nên mình sẽ bay thẳng từ sài gòn -> Hà Nội ( xe máy gửi xe lửa ra ) và bắt đầu chinh phục tây bắc ( bao gồm hết các tỉnh : điện biên, lạng sơn, cao bằng, hà giang ..... )
sau đó dong xe máy từ hà nội về sài gòn
nếu bạn đi trước thì cho anh em tham khảo
thân

Bạn ơi, mình cũng thích đi lắm, nếu cần bạn đồng hành thì cho mình đặt 1 cục gạch nhé!!!!

Mình cũng đang tính nghỉ làm và sẽ làm chuyến xuyên việt nhưng chắc phải sang tháng 4 từ HN vào SG. Chúc chuyến đi của bạn thượng lộ bình an.( Nếu cảm thấy thích tự do hãy thử đi 1 mình 1 ngựa. Mình thích điều đó hơn)

mình cũng định đi Xuyên việt từ 22/3 đến 30/3 này, khởi hành từ Hà Nội -> HCM, mình ở Tp.HCM, nếu đi chắc gửi xe và bay ra HN trước rồi chạy xe vào

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,577
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back