What's new

Xiên Vịt tháng 7/2018

Đầu tháng 7 mình sẽ có chuyến đi từ SG ra Hn = xe Honda cub 78 hoặc 81, vừa đi vừa chơi vừa chụp hình. Dưới đây là lịch trình dự kiến của mình, trong quá trình đi rất mong có người cùng tham gia cho vui, có thể đi cùng 1 hoặc vài chặng, hoặc gặp gỡ đâu đó trên đường cà phê chém gió... email: [email protected], Nam, 38 tuổi.
Sáng mùng 7 mình tới Sg, đi caphe với bạn. Chiều đi mua xe honda. Sáng 8 đi Đức Trọng, tối 8 ngủ ở chùa thầy Giác Nhàn - Đức Trọng, sáng 9 để xe honda ở chùa rồi đi bus lên Đà lạt caphe, ngủ lại Đà lạt. Sáng 10 đi chơi Đà Lạt, tối về lại chùa thầy Giác Nhàn, sáng 12 đi Ban Me. Tối ngủ ở nhà bạn, sáng 13 đi chơi Banme, tối vẫn ở nhà bạn. Sáng 14 đi Gialai, Kon-Tum, tối ở Kon-Tum. Sáng 15 đi Tam kỳ- hội an, tối ở Hội an, sáng đi chơi Hội an, chiều về Đà Nẵng- Huế. 16 đi chơi ở Huế, sáng 17 về Hà Tĩnh. Sáng 18 về Thanh Hoá - Hà nội (beer)

Sau khi tới SG Lịch trình của mình đã có 1 sự thay đổi ko hề nhẹ. Thay vì đi mua xe chạy ra Bắc thì mình lại đi bus tới Rạch Giá rồi đi phà ra Phú Quốc. Sau 3 ngày 2 đêm ở đây mình đã trở lại Sài Gòn và tối mai sẽ bắt xe bus đi Buôn Mê Thuột. Nhờ có sự giúp đỡ hướng dẫn của bạn An đơ nên mình đã có những trải nghiệm tuyệt vời ở Phú Quốc, xin gửi lời cảm ơn tới Phượt.vn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,589
190,138
Latest member
NgoDieu
Back