What's new

[Chia sẻ] Xin các bạn đồng hành giúp cho nam chổ ngủ qua đêm những nơi bạn thanh nam đến!

anhngodong1984

Phượt tử
Xin các bạn đồng hành giúp cho nam chổ ngủ qua đêm những nơi bạn thanh nam đến!

Chào cả nhà!

Người anh em Thanh Nam của chúng tôi trong nhóm CLB XUYÊN VIỆT do Thầy Nguyễn Mạnh Hùng thành lập đang đi bộ độc hành từ Sài Gòn đến Hà Nội, khởi hành sáng ngày 2.9.2014

Hiện tại, Thanh Nam đã kết thúc ngày thứ 4 và tối nay đang ở thị trấn Đạ M'ri ở Lâm Đồng!

Ngô xin các bạn giúp cho Nam ngủ nhờ đêm nay và những đêm tới nữa, dự kiến Nam đi khoảng 40 ngày.

Thanh Nam chỉ cần chổ ngủ qua đêm và không xin bất cứ điều gì hết nhất là về tiền bạc, các bạn nhé!

Số đt của Nam là: 0976.5153.69

Ngô xin chân thành cảm ơn!

Re: Xin các bạn đồng hành giúp cho nam chổ ngủ qua đêm những nơi bạn thanh nam đến!

tối nay Thanh Nam đến thị trấn Di Lính! xin các bạn giúp cho Nam 1 chỗ ngủ qua đêm!

Re: Xin các bạn đồng hành giúp cho nam chổ ngủ qua đêm những nơi bạn thanh nam đến!

Mình sẽ theo dõi chủ đề này, rất hay.

Re: Xin các bạn đồng hành giúp cho Nam chổ ngủ qua đêm những nơi bạn Thanh Nam đến!

Hôm nay Thanh Nam đã đi đến đâu rồi anhngodong1984 ??

Re: Xin các bạn đồng hành giúp cho Nam chổ ngủ qua đêm những nơi bạn Thanh Nam đến!

Chủ topic di đâu mà không thấy ai trả lời ???

cảm ơn bạn! xin đồng hành cùng thành viên của CLB XUYÊN VIỆT của mình nhé!

Tối nay Thanh Nam đã tới Phù Mỹ ở Bình Định và Nam đã có chổ ngủ tối nay! cảm ơn bạn

Xin lỗi bạn! Xin các bạn theo dõi qua facebook của Nam: "https://www.facebook.com/thanhnam111?fref=ts" hoặc của Ngô nhé: "https://www.facebook.com/tam.tranthanh.501?fref=ts"
cảm ơn các bạn rất nhiều!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,177
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back