What's new

[Hỏi đáp] xin địa chỉ mua mũ bảo hiểm tại Hà Nội

Em có 1 cái mũ BH người nhà mang từ Đức về không có nhu cầu dùng đến, hàng secondhand nhưng mà vẫn còn tương đối mới. Bác có nhu cầu mua thì cho em địa chỉ mail, em sẽ gửi ảnh trực tiếp cho bác xem ạ :D (newbie chưa biết upload ảnh :(()

Cảm ơn tất cả các bác đã tu vấn
Em đã mua 1 cái mũ Zeus , dáng gần như mũ cào cào nhưng có kính + ko có lưỡi trai, thấy khá ổn mỗi tội to vật vã vì đang quen dùng mũ 1/2 đầu, thôi thì vì cái sự an toàn cho bản thân
Khoe luôn cho nó máu

Em mua ở bigbox, giá 1,7 củ! chả biết đắt rẻ ntn, nhưng mà đội thấy sướng =))

Em đã mua 1 cái mũ Zeus , dáng gần như mũ cào cào nhưng có kính + ko có lưỡi trai, thấy khá ổn mỗi tội to vật vã vì đang quen dùng mũ 1/2 đầu, thôi thì vì cái sự an toàn cho bản thân
Khoe luôn cho nó máu

Vâng, thế này mới gọi là mũ bảo hiểm.
Đội mũ này sẽ bảo vệ cả mặt khỏi nắng, gió, va đập. Đồng thời mũ cũng giúp cho tai cách âm, giúp người lãi bình tĩnh lãi xe và xử lý tình huông.

Khoe luôn cho nó máu

Bác mua ở đâu đấy? em ở HN. Mũ của Bác đẹp đấy!

Em đang muốn mua cái mũ bảo hiểm loại full face, giống cái dành cho dân đi moto địa hình nhưng có kính liền ạ, hỏi mấy ae thì toàn ở HCM, có bác nào ở HN biết chỗ nào bán thì chỉ em với.
P/S : Em qua chỗ 77 Khuất Duy Tiến rồi nhưng ko có ạ!
ngày xưa Mình có 1 cái nhưng mới bán!bạn qua 39 hòa mã Moto Giang sơn hỏi xem!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,125
Latest member
johnauston54
Back