What's new

[ĐÃ GIẢI QUYẾT/TRẢ LỜI] Xin Hỏi Mod trả lời vậy là sao nhỉ

Status
Not open for further replies.

Kieulinh8x

Phượt tử
Chào các bạn Mod,

Tớ có thắc mắc là khi bị xóa bài mem có quyền được thắc mắc không ạ? vì tớ vừa thắc mắc đã bị mod phủ đầu với hàng loạt suy diễn hùng hồn của bạn ấy.
Mod TN có gửi pm thông báo xóa bài của tớ vì "câu link" từ phượt về blog của tớ. Tớ có pm hỏi bạn ấy trả lời hộ tớ sao lại xóa bài kiểu đó vì tớ có viết kinh nghiệm của tớ và để lại link để đọc chi tiết (như hình đính kèm) thì được bạn ấy trả lời như vậy (có hình đính kèm luôn)
Quả thật là tớ khá sốc khi nhận được câu trả lời với thái độ từ bạn TN.
Tớ đã nghĩ chắc mod sẽ trả lời kiểu Quy định của diễn đàn là không được đưa link...v.v nên mod phải xóa bài của bạn bla bla... thì tớ cũng uh, quy định vậy thì xóa cũng chả thành vấn đề. Hôm nay tính vào để trả lời cho bạn ấy là thôi xóa rồi thì thôi. Tớ viết hẳn chủ đề topic chia sẻ với mọi người khỏi dẫn link.
Thế nhưng cái mà tớ nhận được là tin nhắn như hình, bạn ấy như bị gai đâm nhảy bổ vào người khác với nhưng suy diễn mà tớ cũng bó tay không sao hiểu nổi.
Xin hỏi đây là cách 1 mod trả lời thắc mắc của mem ?
Nếu các bạn đọc tin nhắn của tớ hỏi mod TN thực sự có vấn đề, có thái độ không tốt thì tớ công nhận lỗi ở tớ trước k biết cách diễn đạt văn hay chữ tốt.

Cảm ơn các bạn !

Đây là nội dung tin nhắn giữa tớ và mod TN

Chúng tôi luôn khuyến khích thành viên chia sẻ, đóng góp cho diễn đàn.
Nhưng chúng tôi không chào đón những bài chia sẻ nửa vời và/hoặc chia sẻ dưới hình thức seeding (một hình thức câu view không được chào đón ở bất kỳ trang web/diễn đàn nào!

Trân trọng!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,596
190,146
Latest member
sportifiles
Back