What's new

[Tổng hợp] Xin Kinh Nghiệm Cho Tour Phan Thiêt-Mũi Né-Dalak-Đà Lạt-Nha Trang-Đà Nẵng-Hội An ???

diemvnvt

Phượt tử
Xin Kinh Nghiệm Cho Tour Phan Thiêt-Mũi Né-Dalak-Đà Lạt-Nha Trang-Đà Nẵng-Hội An ???

Tình hình là nhóm em gồm 7 người, 5 trai, 2 gái, dự định tháng 9 hoặc tháng 10 thuê xe làm 1 tour du lịch theo dự tính là Phan Thiết - Mũi Né - Dalak - Đà Lạt - Nha Trang - Đà Nẵng - Hội An. :D . Nhóm em toàn là hai lúa lần đầu lên tỉnh không à :( nên chẳng biết tí gì về những địa điểm mình muốn đi :((ngoài trừ hai địa điểm quen thuộc là Đà lạt - Nha Trang. Em mạo phép lập Topic này mong các bác, các bạn, các anh , các chị đã có kinh nghiệm nhiều trong các chuyến phượt của mình chia sẻ cho em kinh nghiệm quý báu của bản thân để chuyến phượt của nhóm em thật ý nghĩa ạ. Rất cám ơn các bác ạ:)

Re: Xin Kinh Nghiệm Cho Tour Phan Thiêt-Mũi Né-Dalak-Đà Lạt-Nha Trang-Đà Nẵng-Hội An

Nhóm bạn đi bằng xe du lịch hay phượt xe máy???

Re: Xin Kinh Nghiệm Cho Tour Phan Thiêt-Mũi Né-Dalak-Đà Lạt-Nha Trang-Đà Nẵng-Hội An

Theo mình nghĩ nếu di Phượt cho có cảm giác thêm thú vị bạn nên đi xe máy, vì đi xe máy sẽ khám phá nhiều cung bậc cảm xúc hơn đi xe du lịch

Theo mình nghĩ nếu di Phượt cho có cảm giác thêm thú vị bạn nên đi xe máy, vì đi xe máy sẽ khám phá nhiều cung bậc cảm xúc hơn đi xe du lịch
Rất cảm ơn sự góp ý của bạn Ku.Soàn nhưng vì đi xa quá nên tụi mình dự định đi xe du lịch để tiện cho các bạn gái nghỉ ngơi, đến nơi nào tụi mình sẽ thuê xe máy để khám phá nơi đó bạn à :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,486
190,103
Latest member
Penguin1
Back