What's new

xin kinh nghiệm visa hàn

CHÚ Ý CÁC BẠN VÀO XEM TOPIC NÀY:

Các bác có ý định tự xin visa thì đã vào đây (FORUM PHUOT,VN) để xin mọi người kinh nghiệm TỰ LÀM VISA thì hãy tự làm visa. Đừng qua dịch vụ nào khoe khoan đậu 100% KHÔNG ẬU KHÔNG LẤY TIỀN. Vì các bạn đã có ý định tự nộp đơn rồi thì đừng nghe bất cứ lời tư vấn của thằng DV nào cả.
Chiêu trò KHÔNG ĐẬU KHÔNG LẤY TIỀN là chiêu trò bẩn bựa nhất của bọn này. Bạn đậu thì tốt, nó cò tiền, mà lại có chút tiếng tâm. Còn bạn rớt bạn bỉ phốt trong hồ sơ, mà nso đâu mất gì. NGỒI KHÔNG ĐIỀN ĐƠN mà lấy con người ta 2tr5-3tr ...:))).

Bản thân mình khi chưa biết đến diễn đàn này, nộp đơn đi Úc, NZ, Hàn, Nhật, EU.... khi tới hỏi thử các DV đứa nào nói "CA NÀY đi AUS KHÓ" vì tài khoản có 100tr à mà mới đi có 02 nước THÁI và MALAY... :))) đờ mờ nó... về nhà tự làm pass hết theo thứ tự từ 11/2017 đến giờ: AU-NZ-KR-JP-EU .

Mà đậu AUS đầu tiên luôn chứ không phải đi KR hay JP rồi mới đi AU.

Các bạn có đầy đủ hồ sơ thì tự nộp là tốt nhất, còn bạn nào thiếu chứng minh tài chính qua mình làm cho, chưa có thư mời qua mình làm cho luôn nhé.

Các bạn nào muốn chứng minh tài chính thì ib mình, mình không nhận làm nhưng sẽ cho số ĐT của ngừoi trực tiếp làm việc này chứ mình không có làm. Bảo đảm rẽ hơn nếu bạn qua CÒ (search Google ra toàn thông tin cò đăng cả). Nếu các bạn không tin thì bạn thử gọi đt đến các cò và người làm trực tiếp thì mức giá chênh nhau khá nhiều,

Bác nào rành vụ này giúp em với.em định làm visa Hàn mà hiện tại đk của em chưa đủ, mới có sổ tk 100tr gửi đc 5 tháng, visa platinum của shinhanbank sao kê hàng tháng trên dưới 20tr/ tháng(cái này em nghe đồn là có thẻ này xin visa Hàn dễ nên em làm), hộ chiếu mới đi đc 3 nước DNA, cái lăn tăn nhất là em làm việc tự do k chứng minh đc công việc ( cái này em cũng tìm hiểu, có b kia quen nhận làm chứng mình công việc giúp em 500k 1 bộ). liệu có khả năng đậu không ạ.

Bác nào rành vụ này giúp em với.em định làm visa Hàn mà hiện tại đk của em chưa đủ, mới có sổ tk 100tr gửi đc 5 tháng, visa platinum của shinhanbank sao kê hàng tháng trên dưới 20tr/ tháng(cái này em nghe đồn là có thẻ này xin visa Hàn dễ nên em làm), hộ chiếu mới đi đc 3 nước DNA, cái lăn tăn nhất là em làm việc tự do k chứng minh đc công việc ( cái này em cũng tìm hiểu, có b kia quen nhận làm chứng mình công việc giúp em 500k 1 bộ). liệu có khả năng đậu không ạ.
Tuyệt đối không làm giả hoặc sai sự thật bất kỳ giấy tờ nào. Làm tự do khai làm tự do có sao đâu???

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back