What's new

Xin thảo luận để thành lập nhóm!

Để em xem tình hình nhà em thế nào! Nếu nhà em vườn không nhà trống và cả nhà k ngại xa thì ta tiến hành nhé...

Tự đề cử dũng sĩ diệt mồi. Có mồi là ngồi chén. đề nghị các bạn họp hành chóng vánh để đưa ra quyết định cuối cùng. Cấm các hình thức lai dai mượu rượu giải sầu vịn hết chỗ này đến chỗ khác nhé. Các bạn nữ ăn mặc cần kín đáo để ko làm ảnh hưởng tới quyết định cuối cùng của anh em. Thân gửi

Pakon cả nhà mình đâu hết rùi! Không thấy lên kế hoạch đi Hà Giang gì cả!

AI biết đường hoặc tìm hiểu cung đường thì lập topic để tuyển mấy em ôm chân dài nào?

Vụ HG tạm gác lại 1 tĩ, để xong cái vụ tên nhóm và xế thống nhất phương tiện đi lại, sau đó sẽ xin 1 topic cho nhóm ở box này, lúc đấy sẽ là nơi cho anh em chung ta bàn bạc cụ thể kế hoạch đi lại. Có topic của nhóm rồi thì em sẽ vẽ đường sơ qua cho mọi người xem... Còn vụ tối mai thì nghe hấp dẫn quá :D

Tình hình là tối nay cả nhà qua nhà An nhậu nhé! Mọi người đi làm về cứ phi vào Khu Đô thị Xala nhé! VT19- BT6.
Ăn uống thế nào thì các Ôm xem xét nhé chứ còn em thì chịu :)

Có bản đồ không post lên để anh em biết đường mà tìm chứ!

Hic hic! Có vẻ hơi xa đấy nhỉ! 20h mới được tha về đến đấy tầm 20h30 ko biết lúc đấy còn rượu và mồi ko?

:(:(

Có bản đồ không post lên để anh em biết đường mà tìm chứ!

Hic hic! Có vẻ hơi xa đấy nhỉ! 20h mới được tha về đến đấy tầm 20h30 ko biết lúc đấy còn rượu và mồi ko?

:(:(
\
Tối nay chừng 19h cả nhà nhé! Vì sớm sợ em đang bận việc! Tối nay nhiều bạn đến muộn nên mọi người k cần vội vàng đâu ạ:)
Cứ chạy thẳng đường Nguyễn Trãi, đến Cầu Trắng Hà Đông rẽ trái, chạy qua Viện 103 1 chút là thấy bên Phải đường có Khu đô thị Xa La. Chạy chút đến Khách Sạn Mường Thanh, rẻ phải, đến đường đôi rẽ Trãi, nhà em thứ 3 bên Trái đường ;)

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back