What's new

Xin visa nhật , lần đầu , tự túc , không thư mời t8 2018 tại LSQ TPHCM

SG nhiều đường bay Nhật lắm nhưng mà bác bay china southern airline cũng được lắm ấy, mình rất thích bay lâu hơn 1 chút nhưng dịch vụ rất tốt mình thấy đã hơn VNA nữa, được free 2 kiện kí gửi mỗi kiện 23kg nữa, trong miền Nam này thấy VJ air mới mở mình chưa đi thử, hồi trước đi vanila quá cảnh đài 1 tiếng cũng mua được vé 4,9 triệu/khứ hồi mà hình như giờ nó dẹp đường bay đó rồi, cũng có đợt đi hokaido quá cảnh kulalumpur vé 6 triệu/khứ hồi

Các bạn có thể kết hợp bay SG-Taiwan bằng VJ, sau đó bay Taiwan-Osaka/Tokyo bằng Vanilla Air. Giá cũng khá rẻ.
nếu bay theo cách này, mình phải nhập cảnh vào Taiwan ( phải xin visa ) hay chỉ là transist thôi ah
( Theo mình nghĩ là không transist được, vì 2 hãng bay khác nhau )

Các bác ơi,
Cho em hỏi là em đi nộp xin visa Hàn -Nhật một lúc mà trưng ra cái vé máy bay Việt Nam-Nhật-Hàn -Việt Nam thì lãnh sự có cho không ạ, hay phải là vé khứ hồi Việt nam đi về từng nước.
Thứ 2 là nếu em làm quả vé khứ hồi booking (để xin vía thôi) xong , em có cả visa Hàn và Nhật xin tại Việt Nam cùng 1 thời điểm , thì em bay thẳng 1 lèo đi chơi Việt Nam-Nhật-Hàn -Việt NAM được không ạ? Hay em phải bay về Việt Nam xong mới được bay tiếp.
Em đi lê la hỏi mà chưa ai chỉ cả T^T Bác nào chỉ em mới

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,464
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back