What's new

[Chia sẻ] Xuyên Việt độc hành 6.200km bằng KTM Duker200 từ Mũi Cà Mau <=> Trà Cổ Móng Cái

Re: Xuyên Việt độc hành 6.200km bằng KTM Duker200 từ Mũi Cà Mau &lt;=&gt; Trà Cổ Móng Cái

Bác có thể hướng dẫn tiết kiệm làm sao mà thu nhập mỗi tháng khoảng 5 triệu thì trong bao lâu mua được một chiếc KTM rẻ nhất, hi.

Re: Xuyên Việt độc hành 6.200km bằng KTM Duker200 từ Mũi Cà Mau &lt;=&gt; Trà Cổ Móng Cái

Bác có thể hướng dẫn tiết kiệm làm sao mà thu nhập mỗi tháng khoảng 5 triệu thì trong bao lâu mua được một chiếc KTM rẻ nhất, hi.

Ở đời mọi việc đều phải có "duyên".
Bạn cứ làm việc, phấn đấu...vài tháng sao thu nhập sẽ không phải là 5tr/tháng nữa. Tới khi thu nhập 50tr/tháng bạn lại chẳng thèm mua KTM nữa.
Xe cộ chỉ là phương tiện để di chuyển. Mình viết bài "xuyên Việt" để chia sẻ về đất nước, con người. Xe cộ thật ra là thứ yếu.:)

Last edited:

Chào chú, hôm trước gặp chú ở đoạn từ Phan Rang vô Vĩnh Hy, tụi cháu đi 3 xe theo chiều từ Vĩnh Hy ra Phan Rang, chú thì chiều ngược lại, chú cháu mình có dừng lại chào nhau và chúc nhau may mắn nữa cơ, nghe chú nói giọng Bắc, nghĩ đâu chú từ Bắc vô :D, tìm mãi, ko ngờ gặp chú trên này. Chúc mừng chú đã có chuyến đi tuyệt vời :)

Xin cảm ơn anh vì đã đọc bài chia sẻ của anh , rất hay , bổ ích và nhiều thông tin .

Rất tiếc hôm nay mới nhìn thấy bài của bạn ko thì hôm ở bắc mình muốn giao lưu cùng vì mình cũng có thú độc hành bằng moto

Đọc xong mà mạch phượt còn chạy rần rần trong người mình. Cám ơn bác Ha Sonata!

Ơ! Sao hình bay mất hết thế nhỉ?

Hình mất hết rồi chú ơi

Để thư thả mình post lại hình.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back