What's new

Xuyên Việt khởi hành 04/06 từ Hà Nội

Hôm nay mới đọc được topic này, tớ là ôm, bạn chủ top cho hỏi là nếu đi mà ko theo chặng thì tính chi phí như thế nào ( giả sử lúc ấy có xế đi 1 mình?) ý tớ là tham gia nưả chặng này lại gối sang chặng khác thì sao? T có thời gian nhưng phải ngâm cứu đã, cho tớ dập dòm nhá :D

Hôm nay mới đọc được topic này, tớ là ôm, bạn chủ top cho hỏi là nếu đi mà ko theo chặng thì tính chi phí như thế nào ( giả sử lúc ấy có xế đi 1 mình?) ý tớ là tham gia nưả chặng này lại gối sang chặng khác thì sao? T có thời gian nhưng phải ngâm cứu đã, cho tớ dập dòm nhá :D

Ví dụ nhá:
- ngày thứ n có 1 bạn join, đoàn sẽ tính toán xem tổng tiền còn bao nhiêu và chia lại theo đầu người đã đóng. Sau đó đóng lại từ đầu, coi như xóa sổ cũ.
- ngày n + x có 1 bạn rời đoàn, lại tính tổng tiền còn lại và chia theo đầu người, xóa sổ và hôm sau đóng lại từ đầu

chúc bạn Tùng buôn may bán đắt nhóa,sớm kiếm được ôm như ý..keke...ui..ước giề có đại gia chu cấp chi phi cho mềnh chặng Miền Tây--Vũng Tàu...hehe

chúc bạn Tùng buôn may bán đắt nhóa,sớm kiếm được ôm như ý..keke...ui..ước giề có đại gia chu cấp chi phi cho mềnh chặng Miền Tây--Vũng Tàu...hehe

Bán 18-105 VR đi là thừa xiền đấy bợn ạ ;)), hay là lúc về ko qua Sài Gòn nữa mà xuống Vũng Tàu tá túc bạn một đêm nhỉ :)

Mình góp ý thế này, từ HN vào Đà Nẵng ko có nhiều địa danh lịch sử lắm nên đi Tàu vào đến Đà Nẵng rồi đi Xe máy ra để rút ngắn thời gian bạn chủ thớt thấy thế nào?

Bán 18-105 VR đi là thừa xiền đấy bợn ạ ;)), hay là lúc về ko qua Sài Gòn nữa mà xuống Vũng Tàu tá túc bạn một đêm nhỉ :)
Oack....cả tài sản còn mỗi cái lens..bảo tớ phi em nó đi thì đau ruột chít mất..:D..
Cậu cứ ghé vũng tàu..tớ cho nhờ 1 đêm...hahaha..kiếm hot boy cho bợn luôn..:D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,125
Latest member
johnauston54
Back