What's new

Ai yêu Tây Bắc nào!!!

Em được sinh ra và lớn lên ở Tây Bắc nơi mà cái gì cũng hoang sơ, đơn giản. Con người cũng thế, đáng yêu và chân thật lắm;). Thế nên cứ yêu mãi thôi! Hì.hì, mong là gia đình phượt nhà mình cũng có nhiều người thương yêu vùng này...hơn em!!!

Mình cũng yêu Tây Bắc lắm, bằng chứng là đã ở đó 3 năm lẻ chục ngày ở Điện Biên, và rất biết Lai Châu, Sông Mã Sơn La nữa. Tình thương mến thương lắm, bây giờ nếu xuất hiện trên đường đặc biệt là Điện Biên Phủ thì sẽ có người nhận ra và bảo cô dự án ơi (hehe), vì trước đó mình làm ở đấy. Sa Pa thì vì mình làm ở Tam Đường nên tối theo xe phóng lên SP ngủ giấc rồi sáng mai về huyện làm tiếp.

Phải cảm ơn Tây Bắc nhiều vì sau một thời gian rèn luyện là đi vài trăm cây một ngày, nhảy xuống cái là làm việc luôn đến giờ các vụ đi lại của mình mới khỏe thế này, chẳng say tàu say xe gì sất, đang bảo chỉ có say người thôi.

Tôi tham gia với,
Tôi yêu Tây bắc nhất trong các vùng ở Việt Nam, kể cả quê tôi,
vì lý do đơn giản là cả quãng thời trai trẻ, chinh chiến của tôi đều trôi qua ở miền Tây bắc, quá nhiều bạn bè, quá nhiều kỷ niệm.
Qua miền tây bắc núi vút ngàn trùng xa - suối sâu đèo cao bao khó khăn vượt qua...híc

Tôi tham gia với,
Tôi yêu Tây bắc nhất trong các vùng ở Việt Nam, kể cả quê tôi,
vì lý do đơn giản là cả quãng thời trai trẻ, chinh chiến của tôi đều trôi qua ở miền Tây bắc, quá nhiều bạn bè, quá nhiều kỷ niệm.
Qua miền tây bắc núi vút ngàn trùng xa - suối sâu đèo cao bao khó khăn vượt qua...híc
Ôi,như vậy bác caibang99 là cựu chiến binh à?Nghe chừng thú vị đây, cháu rất thích nghe chuyện các chú các bác chiến đấu ngày xưa,bữa nào bác rảnh,kể cho cháu nghe với nhé ! ( Sorry nếu trước đây cháu có lỡ lời điều gì ạ) :D

@xuan_ngoc: Đùa chứ, :D.
Mìn ở Tây Bắc này, nhưng lâu rồi chưa đi phượt phọt gì cả, mà đi đâu cũng thấy Tây Bắc mìn đẹp nhứt. :d. Xin một chân nhá.

@xuan_ngoc: Đùa chứ, :D.
Mìn ở Tây Bắc này, nhưng lâu rồi chưa đi phượt phọt gì cả, mà đi đâu cũng thấy Tây Bắc mìn đẹp nhứt. :d. Xin một chân nhá.

Thế, anh (chị) ở chỗ nào Tây Bắc ạ ? Hôm nào e lên Tây Bắc,ghé qua thăm và mời anh (chị) cung phượt nhá ! (beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back