What's new

Ai yêu Tây Bắc nào!!!

Chắc để nhất quán, sau khi xóa từ CLB ở các topic SG và Hà nội, topic này sẽ đổi lại là Ai yêu Tây Bắc nào!!!!!!!!! Nhé.

Úi zời ơi! Tự nhiên cái topic em lập bị đổi thành kiểu...lời "rao". Kiểu như là "Ai bánh mỳ lóng lào" í! Sao thay đổi như thế mà ko nói một lời cho nhau :D để em cứ gọi là ngỡ hết cả ngàng???:T

Chắc để nhất quán, sau khi xóa từ CLB ở các topic SG và Hà nội, topic này sẽ đổi lại là Ai yêu Tây Bắc nào!!!!!!!!! Nhé.

Đã nói ở đây nè. Vì Phuot không có chủ trương thành lập các CLB địa phương. Thế bây giờ muốn sửa thành gì nào? hứa sẽ phục vụ tận tình :)

Tây Bắc và Cù li Cù la...

Cũng cho e xin có tý ý kiến, sinh ra ở đồng bằng thôi nhưng không hiểu sao càng nhớn càng thích đi núi đi rừng :D. Mà đặc biệt là vùng núi Tây Bắc, hay do chưa đi được nhiều nó thế chứ đến giờ phút này... e cũng yêu Tây Bắc lắm ạ... vì nó còn dạy e biết và hiểu rượu Tây Bắc thì thế nào(beer). Đính chính là e chưa bao giờ uống rượu từ bé đến nhớn:T, tập tành lần đầu là tại Tây Bắc... và phát hiện ra sao nó ngon thế không biết... :))

tháng 5 này,em được đi khảo sát chương trình biking cung đường Hòa Bình - Mai Châu - Mộc Châu . Thực sự em cung chẳng bít là sẽ đi những đâu,tại vì lịch trình cụ thể e cũng chưa được xem,nhưng em muốn hỏi mọi người,ở Hòa Bình có những khu nào đáng đi,gần thị trấn Mai Châu và Mộc Châu có những chỗ nào hay (tức là đi sâu vào cuộc sống thực tế hàng ngày của đồng bào dân tộc nơi đây).Chuyến đi này của em kéo dài khoảng 4 hoặc 5 ngày thôi ạ .

Mong các bác cung cấp thêm thông tin để em chuẩn bị vật chất và tinh thần chu đáo.Đi cùng em chắc sẽ có 2 người nữa (man ạ)

Cho em tham gia với.E sinh ra và lớn lên ở đồng bằng nhưng e thích hoa ban, nghiện rượu bắc hà, yêu đồi núi rừng cây và muốn đi lang thang ở các vùng đất mới.Lâu nay cứ muốn một lần lên tây bắc nhưng chưa có điều kiện để đi.

Nhà mình có ai lên Sa Pa dịp 30.4 này thì làm buổi gặp gỡ đê!!! He he, tớ mời mọi người món thắng cố để giao lưu các phượt "yêu"...nhá nhá :D

Cho mình hỏi 1 điều nhé.Mình được sinh và lớn lên ở đồng bằng.Chưa từng đến Tây Bắc nhưng mình có được quyền yêu Tây Bắc ko vậy?hehe.Nói thật là mình vẫn đang ấp ủ 1 ngày nào đó được tham quan vùng Tây Bắc,nhất là đi rừng Tây Bắc. ^^!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back