What's new

Hà Nội, chỗ nghỉ, quán ăn, thuê xe, đổi tiền...

Dịch vụ gói hành lý ở Nội Bài?

Các bác cho em hỏi : trên sân bay Nội Bài chắc có cái dịch vụ gói bọc hành lý ( quấn mấy lớp ni lông cho va ly ) phỏng ạ? Nếu có thì nó nằm ở đâu và có làm việc cả ngày ko ạ?
Cảm ơn các bác !:L

Các bác cho em hỏi : trên sân bay Nội Bài chắc có cái dịch vụ gói bọc hành lý ( quấn mấy lớp ni lông cho va ly ) phỏng ạ? Nếu có thì nó nằm ở đâu và có làm việc cả ngày ko ạ?
Cảm ơn các bác !:L

Nếu em nhớ không lầm thì có, phỏng ạ!
Nó nằm ngay dọc hành làng sảch tầng 2 hay sao ý
:)

Thực ra ' no' là một cái máy quấn nilon tự động. Bác cũng có thể tự làm được. Nhưng quan trọng là phải có người thu tiền bác, hí hí.
Cái máy đấy nằm ở gần khu vực làm thủ tục hành lý ở bên ga nước ngoài. Thường là không có người đứng trực ở cạnh máy đâu. Bác ra quầy dịch vụ khách hàng hỏi, họ sẽ ra làm ngay cho bác.
40.000VND/gói hàng

Trên tầng 2 của Sân bay có dịch vụ này, 50.000đ/kiên. nó tính theo kiện (Không kể to, nhỏ) có người phục vụ.

Ăn nghỉ tại Hà Nội

Cac ban Ha Noi oi, Minh sap sua ra Ha noi hoc mot tuan, cac ban vui long cho minh mot so khach san o Ha Noi gia binh dan mot chut dươc khong, Khach san quanh khu vuc Ho Hoan Kiem hoac gan dương Le Thanh Tong cung dươc, Cam on cac ban nhieu nhe

Cac ban Ha Noi oi, Minh sap sua ra Ha noi hoc mot tuan, cac ban vui long cho minh mot so khach san o Ha Noi gia binh dan mot chut dươc khong, Khach san quanh khu vuc Ho Hoan Kiem hoac gan dương Le Thanh Tong cung dươc, Cam on cac ban nhieu nhe

Đề nghị bạn Kennythai gõ tiếng Việt có dấu theo đúng quy định của diễn đàn. Đây là bài thứ 2 bạn gõ không dấu khi đã được nhắc nhở.

Em thấy ở phố Nhà Chung ( gần nhà thờ lớn) có vài hotel giá cả phải chăng. Tên hotel thì em không cập nhật. Bác cứ tới, chả sợ thiếu đâu, mùa này không phải mùa cao điểm du lịch.

Giá này cho phượt tử ngon quá rồi , mà vị trí cũng thuận tiện nữa.Thỉnh thoảng có ai hỏi hotel ở Hanoi bạn Especen nhớ vào trả lời ngay nhé.

năm ngoái mình ra Hà Nội 1 người bạn chỉ mình ở ngay Hàng Bè có 1 KS giá cực rẻ.phòng ốc cũng ok...100.000 ngày/đêm.phòng máy lạnh,nếu bạn check out trễ.thì cứ 1 tiếng bạn sẽ trả là 10.000...tại đây cũng có dịch vụ ở ghép 3 đô ngày/đêm.mình không nhớ rõ địa chỉ cho lắm,lâu quá quên rôi..hình như là 51 or 52 Hàng Bè.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,641
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back