What's new

Hà Nội, chỗ nghỉ, quán ăn, thuê xe, đổi tiền...

Tớ đi ăn rất nhiều quán cơm niêu ở Hà Nội rồi nhưng thật sự đến giờ không nhớ lấy 1 địa chỉ nào. Trí nhớ hồi này kém thật....

Hôm nào Kua với tớ đi ăn, tớ sẽ dẫn Kua đi 1 loạt rồi sau đó về post địa chỉ lên luôn....

Nghiêm túc chứ không đùa đâu nhá ! Hi..Hi..

đường điện biên phủ, quán cơm linh lang hay gì gì giống thế,cạnh mấy quán cafe ý nhà Kua

Nãy em vừa đi ăn cơm niêu ở Thuý Nga về, cũng tàm tạm....

@tinh hoàn đại ka: Hôm nào đại ka khỏi cái chân, mấy anh em ta đi ăn kơm niêu ở những chỗ đại ka đã từng ăn xem thế nào nhá....(beer) (beer) (beer)

Cơm niêu Thúy Nga đắt lè lưỡi, dành cho dân văn phòng liên quan đến Hàn Quốc Hàn Xẻng thì phải. Với lại nhiều bác tiêu tiền chùa.
Em chả khoái những chỗ đấy. Nhân viên và chủ chỉ hớn hở với các thượng đế gọi những món nhiều tiền. Còn em đi ăn lấy sức làm việc thôi, họ nhìn em bằng 1 phần mấy con mắt.

Em chấm Cơm Hội An ở 2B Ngô Thì Nhậm, nhân viên ngoan (phần lớn là nam), ăn mặc gọn gàng, sạch sẽ. Thức ăn vừa miệng, nóng hổi, giá tốt, phù hợp với nhiều yêu cầu.
Tí em sang bên topic kia chấm sao cho nhà hàng này.

Còn cái Cơm niêu 100 Lê Duẩn em ăn một lần thôi, mất cảm tình. Mà sao vẫn đông khách, vì ở đó ồn ào à? Khách tàu khựa ăn rất đông nhá.

keke, thì đã hẳn rồi. Xinh mà lại đoan trang nữa, keke.

Nói chứ em soi các bạn í hơi bị kinh đấy.

Có lần em đi ăn với bạn ở cơm Hội An, có một em gái nhân viên trời mùa đông mà đi guốc không đi tất. Chân em í tím tái lại, các ngón bầm thẫm. Đã vậy khi em í bước còn lộc cà lộc cộc. Em í nguẩy mông đến chỗ bọn em, hất hàm hỏi: các chị chọn món gì?

Con bạn em còn super-soi kinh hơn em, lừ lừ lườm: chị chưa chọn xong, khi nào chị chọn được, chị gọi em sau.
Em có thể đi giầy đi tất vào được không, nhìn ngón chân em chị chả muốn ăn gì nữa.

Em í liền nguẩy mông lộc cộc đi thẳng.

keke

Cơm phố trên đường Lê Văn Hiu , Cơm hằng vui ở bán đảo Linh đàm ,..ke ke

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,641
190,155
Latest member
ncvinh123
Back