What's new

Kinh nghiệm đi phượt xa của các phượt nữ (Anh em xê ra !!! )

Chị em nhà phượt ko ai vào truyền đạt cho em ít kinh nghiệm dù là chút đỉnh sao???:( :((

Theo em tốt nhất thì là hai chứ không phải là môtj =))

ặc ặc...bác đừng làm em sợ :D

Thế em hỏi nhé , nói thầm thôi (NT)
Phượt cùng với phượt nam thì có những lợi thế và rắc rối gì? :D Cần phải đề phòng gì? :D Phải chuẩn bị gì? :D

ặc ặc...bác đừng làm em sợ :D

Thế em hỏi nhé , nói thầm thôi (NT)
Phượt cùng với phượt nam thì có những lợi thế và rắc rối gì? :D Cần phải đề phòng gì? :D Phải chuẩn bị gì? :D

Đề nghị chị đọc các bài của BCS (Bác Cao Sơn) viết, lúc đó chị sẽ biết phải đề phòng gì, và chuẩn bị cũng cần chuẩn bị BCS thôi:D
Còn lợi thế thì: Họ sẽ làm tình... nguyện viên cho chị mọi lúc mọi nơi
Rắc rối thì cũng có thể từ đó mà ra=))
Chị đi phượt nhiều thì chị sẽ có kinh .... nghiệm thôi.

Nam Bự;12006 said:
Đề nghị chị đọc các bài của BCS (Bác Cao Sơn) viết, lúc đó chị sẽ biết phải đề phòng gì, và chuẩn bị cũng cần chuẩn bị BCS thôi:D
Còn lợi thế thì: Họ sẽ làm tình... nguyện viên cho chị mọi lúc mọi nơi
Rắc rối thì cũng có thể từ đó mà ra=))
Chị đi phượt nhiều thì chị sẽ có kinh .... nghiệm thôi.

Bư..hư nào :T :T :T :T :T

Lại Bác Cao Sơn dùng được 19 lần á...chịu thôi...em sợ :LL :D :))

Bư..hư nào :T :T :T :T :T

Lại Bác Cao Sơn dùng được 19 lần á...chịu thôi...em sợ :LL :D :))

Ặc, sao lại sợ, sao lại phải đề phòng nhỉ ... đề phòng làm gì nhỉ ... thế thì khác gì du lịch quan màn ảnh nhỏ :LL

Đi lại cũng là biết đây biết đó, bác cao sơn hay không thì cũng biết đây biết đó ... đây không phải vấn đề cần bàn đến trong các chuyến đi ... "take it easy" cứ để nó tự đến, tự đi ...

Tụi bạn iem học cùng đại học, chọc nhau một chút đã nhẩy tưng tưng lên, như đỉa phải vôi, hơn 10 năm sau gặp lại ngồi tán dóc mới phát biểu lại ... "sao mình đừn thía không bít" (beer)

"sao mình đừn thía không bít" (beer)

Dạ iem cũng ko đừn mấy đâu ợ :))

Dưng mờ khổ lắm cơ...

có câu này ạ: IF YOU DONT HE SAYS YOU ARE PROUD
BUT IF YOU DO HE SAYS YOU ARE CHEAP...

hix...chẳng bít thía lào mờ lần đâu bác ợ :LL :D :))

Dạ iem cũng ko đừn mấy đâu ợ :))

Dưng mờ khổ lắm cơ...

có câu này ạ: IF YOU DONT HE SAYS YOU ARE PROUD
BUT IF YOU DO HE SAYS YOU ARE CHEAP...

hix...chẳng bít thía lào mờ lần đâu bác ợ :LL :D :))

Con người không phải là đồ vật để có thể nói là có giá hay không, tất cả phản ánh ở bản chất thật con người mà ra iem à, nó không phụ thuộc vào ý thức chủ quan của người ngoài :LL

Ví dụ: Anh bảo tôi rẻ tiền, nhưng anh bỏ ra cả gia tài cũng không mua nổi, người nói tôi đắt giá, người bỏ ra một nụ cười ... hê hê hê ... "just feel"

Con người không phải là đồ vật để có thể nói là có giá hay không, tất cả phản ánh ở bản chất thật con người mà ra iem à, nó không phụ thuộc vào ý thức chủ quan của người ngoài :LL

Ví dụ: Anh bảo tôi rẻ tiền, nhưng anh bỏ ra cả gia tài cũng không mua nổi, người nói tôi đắt giá, người bỏ ra một nụ cười ... hê hê hê ... "just feel"

ặc ặc :D :LL :D

Dạ vầng, em nghe lời anh ạ...hê hê..
(NT) cơ mà người có được idea như anh hiếm lắm ợ...em chưa tìm thấy :) ;)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,152
Latest member
sportzwarrior
Back