Phuot.vn

Nếu bạn quên mật khẩu, bấm vào link này https://www.phuot.vn/lost-password và làm theo hướng dẫn.
Nếu chưa có tài khoản, hãy login bằng tài khoản Facebook hoặc Goolge, không cần đăng ký.

Phượt NƯỚC NGOÀI

Chú ý: KHÔNG POST THÔNG TIN CÁ NHÂN LÊN DIỄN ĐÀN ĐỂ TRÁNH BỊ LÀM PHIỀN!

[Đã hủy] Tìm bạn đồng hành đi Hokkaido mùa hoa oải hương Tháng 7/2020

Chào mọi người. Mình dự kiến đi Hokkaido mùa hè năm nay, từ 07/07 - 17/07. Hiện mình đã đặt vé gần như xong hết cho các chặng và lịch trình cũng đã xong. Mình muốn tìm bạn đồng hành đi chung...

[Đã hủy] Tìm bạn/nhóm đồng hành đi tour núi lửa Indonesia - Cảm nhận sự kì diệu của tạo hóa 5d4d dịp 30/4 1/5 (29/4~4/5)

Xin chào các bạn ???
Mình đang muốn tìm kiếm bạn hoặc nhóm đồng hành cùng đi tour núi lửa Indonesia, dự định đi 5n4d từ 29/4~4/5 (hoặc 28/4~3/5), xuất phát từ TPHCM đến Surabaya (Indo)
Hiện tại...

Last edited:

[Đã hủy] Tìm bạn đi Thái hoặc Singapore tháng 7 hoặc 8

Hello các bạn
T là nữ, muốn tìm bạn nữ cùng đi Thái hoặc sinh trong hè này. Xuất phát từ Hà Nội. Ai muốn join có thể add zalo t: 0366361999. Thanks mn
Mong có duyên đc travel cùng các bạn

[Đã hủy] Đông Âu 2019 tìm bạn

Mình biết bây giờ là hơi sớm để tìm bạn gầy trip này, nhưng cũng hy vọng là có anh chị em nào đã có dự liệu sẵn trong năm sau có thể kết nối để lên kế hoạch và thực hiện kế hoạch cùng nhau.
Mình...

[Đã hủy] Tư vấn lịch trình đi Úc thời gian từ 26/4 - 6/5 hoặc 29/8 - 7/9/2019

Hi all,

Vì chưa đến Úc lần nào nên mình nhờ ace đã đi tư vấn giúp mình với khung thời gian như trên sẽ là những mùa khác nhau ở Úc.
Nên chọn thời gian nào với 2 thời gian này: tiêu chí chọn lựa...

[Đã hủy] Chiang Mai-Chiang Rai ngày 22/02

Xem vé Chiang Mai rẻ quá nên mình lên book đi Chiang Mai, có ai đi dịp này không đi cùng cho vui.
Mình cần tìm người mẫu để chụp hình, đi mình cũng buồn :)

[Đã hủy] đã hủy

Đã hủy

Last edited:

[Đã hủy] Israel 2005 (01/2 – 17/02/2005)

(Đã chốt đoàn) Jordan 2005 (01/2 – 17/02/2005
Đã hủy

Last edited:

[Đã hủy] Bắc Thái Lan ( Chiang Mai- Pai- Mae Hong Son ) 26/10-1/11/2018

Hi cả nhà
Mình là nữ sống ở HCM,hiện tại mình đang dự tính đi Bắc Thái vào tầm cuối tháng 10.Mình lựa chọn khoảng thời gian này vì không muốn bon chen vào tháng 11,vừa đông đúc vừa đắc đỏ. Mặt...

Last edited:

[Đã hủy] Tìm Man đồng hành đi Ấn tết âm lịch 2019 (6-17/2)

Chào các anh/chị/bạn phuot.vn, mình là nữ ở hn, 8x đời cuối. mình và 1 nữ khác ở hcm có ý định đi Ấn dịp tết âm lịch 2019 (6-17/2). Tổng chi phí ước tính khoảng 25-30tr.
Mình chưa lên lịch cụ thể...

[Đã hủy] Tìm bạn nữ đồng hành đi TQ 06-13/10 Bắc Kinh-Thượng Hải

Mình đang có kế hoạch ngắm thu ở Bắc Kinh nên muốn tìm bạn đồng hành dịp này.
Vì 15-22/10 này VNA có khuyến mãi vé đi Thượng Hải nên mình muốn lập team rồi mua vé luôn.
Lịch trình cụ thể chưa có...

[Đã hủy] PENANG - 5 THÁNG 10 ĐẾN 8 THÁNG 10 2018

Mình có cái vé 10 ngày, nhưng đi Penang chắc chỉ 3 ngày là đủ nên bỏ vé về sớm, chắc ngày 8 về là đc, vì chỉ đi penang còn các vùng khác của Mã đi nát bấy rồi. Vé khứ hồi AA bay thẳng PEnang hiện...

[Đã hủy] Tìm bạn phượt xe máy Khám phá tỉnh Mondulkiri - Tỉnh biên giới Việt Nam và Cambodia - Đà Lạt của người Cam - Dịp 2/9

Mondulkiri là tỉnh phía đông của Campuchia, giáp tỉnh Bình Phước và DakNong của Việt Nam, có dân cư thưa thớt chủ yếu là người đồng bào dân tộc. Tỉnh lỵ là thị trấn Senmonorom. Với địa hình chủ...

[Đã hủy] rủ rê tìm người cùng đi KOHRONG SAMLOEM tết Âm - 21 -> 24/02

Hi all
tình hình là mình được nghỉ Tết đến hết mùng 10 lận nên tính đi KOHRONG SAMLOEM theo lịch trình sơ bộ như sau:
- Day 0: Khởi hành từ HCM – Hà Tiên – Cửa Khẩu Xà Xía
- Day 1: Cửa khẩu Xà Xía...

Last edited:

[Đã hủy] Tặng free 1 đêm ở Hualien Wow Hostel ngày 7/11

Do mình book nhầm ngày mà mình chọn gói không hủy nên bạn nào ở Hoa Liên ngày đó mà chưa book ks thì mình tặng free ạ

Last edited:

[Đã hủy] Nhờ mod xoá bài ạ

Nhờ mod xoá bài ạ!

Last edited:

[Đã hủy] Chuyển nhượng vé Thái Lan dịp lễ 2/9

Hiện tại nhóm mình đang có 14 người sẽ đi Thái Lan vào dịp lễ 2/9 ( Giờ bay là 20h45 ngày 1/9 SGN-BKK, và về 16h30 ngày 5/9 BKK-SGN - bay của Nok air có sẵn 20kg hành lý mỗi chặng). Do có 1 bạn...

Last edited:

[Đã hủy] Tìm bạn cùng đi Lệ Giang - Shangrila ( Vân Nam TQ) - Thời gian cần bàn bạc với nhau

Tìm bạn cùng đi Lệ Giang - Shangrila ( Vân Nam TQ) - Thời gian cần bàn bạc với nhau

Mình là nữ - 26 tuổi, đang có ý định đi Vân Nam TQ, phong cảnh siêu đẹp luôn, lại gần Việt Nam nữa.
Tuy...

Last edited:

[Đã hủy] Tìm bạn đi Hàn Quốc 19/3 - 26/3

Nhóm mình có 5 người bay HCM-Seoul trong khoảng thời gian này.
Có 4 người bay đi trước vào ngày 18/3 và 1 người ngày 19/3 (Vietjet).
Bạn đi ngày 19/3 ko biết tiếng anh, nên mình đang kiếm bạn nào...

Last edited:

[Đã hủy] Tìm bạn cùng mua Tour Nam Ninh – Trương Gia Giới – Phượng Hoàng 6N5D dịp 30.4

Tìm bạn cùng mua Tour Nam Ninh – Trương Gia Giới – Phượng Hoàng 6N5D dịp 30.4

Xin chào mọi người.
Mình rất thích Tour Nam Ninh – Trương Gia Giới – Phượng Hoàng Cổ trấn nhưng do ko biết...

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
39,015
179,138
Latest member
wedoxuwo