Phuot.vn

Nếu bạn quên mật khẩu, bấm vào link này https://www.phuot.vn/lost-password và làm theo hướng dẫn.
Nếu chưa có tài khoản, hãy login bằng tài khoản Facebook hoặc Goolge, không cần đăng ký.

Phượt NƯỚC NGOÀI

Nơi để khởi động cho các chuyến đi NƯỚC NGOÀI, tìm thêm bạn đồng hành nếu chưa đủ, lên lịch trình chi tiết, tính toán chi phí, phân công nhiệm vụ...

[Chưa chốt đoàn] TÌm bạn đồng hành New Zealand tháng 4/2020

Lịch trình sửa ngày đi vào tầm 15/4/2020!

Mình dự định sẽ đi NZ vào tháng 05/2020. Lịch trình dự kiến 11 ngày: 5 ngày đảo Bắc và 6 ngày đảo Nam. Mục đích đi ngắm cảnh, enjoy thoải mái nên thời...

Last edited:

[Chưa chốt đoàn] TÌM BẠN ĐỒNG HÀNH ĐI SINGAPORE - MALAYSIA-BATAM (INDONESIA) (từ 3/2 đến 9/2/2020)

Mình là nam, tại TP HCM. Hiện mình dự định đi 3 nước như trên vào 3/2 đến 9/2/2020 theo hướng tiết kiệm. Hiện mình đã đặt vé máy bay đi Singapore và về tại Kuala Lumpur. Vì để tiết kiệm nên mình...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành phượt cung Bắc Ấn tháng 8-9/2020

Mình ở đầu Sài Gòn, muốn tìm bạn để lập nhóm đi cung Bắc Ấn 15 ngày mùa thu, tháng 8-9/2020. Bao gồm : Delhi, Agra, Jaipur, Jaisalmer, Shimla, Spiti Valley, Malani.
Chi phí ước tính khoảng 19...

[Chưa chốt đoàn] TÌM BẠN ĐI HOA ANH ĐÀO SEOUL

(close)

Last edited:

[Chưa chốt đoàn] CẦN TÌM BẠN NAM ĐI JORDAN VÀ ISRAEL 20.03 ĐẾN 2.4.2020

Mình đang có nhóm đi Jordan và Israel từ 20.03 đến 2.4.2020. Nhóm mình đã có 10 người, cần tìm thêm 3 bạn nam nữa để đi cùng nhóm.
Vui lòng inbox số ĐT 0903637161, gặp Dung để biết thêm chi tiết...

[Chưa chốt đoàn] Rủ rê đi châu Âu từ 10/4-26/4 qua Pháp-Hà Lan-Áo-Hy Lạp

Mình là 96er, sẽ bay từ Manila qua Pháp

Các địa điểm muốn tham quan:
Pháp: Paris, Colmar, Strasbourg
Switzerland: Zurich, Lucerne
Vienna: Hallstatt
Greece: Santorini

Thời gian: 10/4-26/4
Bạn nào...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn/nhóm đồng hành đi Bromo-Madakaripura-Ijen-Tumpak Sewu Waterfalls dịp lễ 30/4 1/5 (28/4~3/5)

Hi mọi người,

Hiện mình dg muốn tìm bạn or nhóm cùng đi Bromo-Madakaripura-Ijen-Tumpak Sewu Waterfalls dịp lễ từ tối 28/04 đến 03/05.
Hiện chỉ có mình thôi ah, dg cần tìm thêm cho đủ nhóm 4-6...

[Đã hủy] Tìm bạn/nhóm đồng hành đi tour núi lửa Indonesia - Cảm nhận sự kì diệu của tạo hóa 5d4d dịp 30/4 1/5 (29/4~4/5)

Xin chào các bạn ???
Mình đang muốn tìm kiếm bạn hoặc nhóm đồng hành cùng đi tour núi lửa Indonesia, dự định đi 5n4d từ 29/4~4/5 (hoặc 28/4~3/5), xuất phát từ TPHCM đến Surabaya (Indo)
Hiện tại...

Last edited:

[Chưa chốt đoàn] Rủ rê đi Thổ Nhĩ Kỳ tháng 5/2020

Hi cả nhà,

Mình là nữ, ở HCM, mình plan đi TNK giai đoạn tháng 5/2020. Do lần đầu đi TNK 1 mình nên cũng muón tìm thêm vài bạn đi chung cho vui, không phân biệt tuổi tác, giới tính, tôn giáo :))...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi ladakh cuối tháng 9/2020

Mình và nhóm bạn dự định đi Ladakh cuối tháng 9 , đầu tháng 10 /2020 , thời gian tầm 10-11 ngày , lịch trình dự kiến
- Day 1: SG/ HN - dehi
- Day 2: Lotus Temple , Akshardham Temple , Humayun’s...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành Myanmar sau Tết (29/1-2/2)

Mình và em mình dự kiến đi Myanmar từ ngày 29/1 (5 Tết) - 2/2 (9 Tết)
Lịch trình dự kiến:
- 29/1: bay Hà Nội - Yangon chuyển 16h30 - 17h55
Nếu kịp thì bắt chuyến xe 20:00 đi Bagan luôn...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành roadtrip bờ Tây nước Mỹ tháng 4.2020

Chào mọi người,
Em/mình năm nay 24 tuổi, hiện em đang ở New York. Sắp tới trong tháng 4 (khoảng ngày 5 đến 30) em muốn được road trip bờ Tây nước Mỹ nhưng em chỉ có một mình thôi nên muốn hỏi xem...

[Chưa chốt đoàn] Lập team đi ladakh (24.4 -3.5.2020)

Hi các bạn,
Mình đang tính đi Ladakh dịp 30.4. Có thể chọn trong 2 hình thức:
- lựa chọn 1: đi ngắm cảnh (sẽ lên kế hoạch k khó)
- lựa chọn 2: trekking núi tuyết
Tùy thành viên đoàn muốn theo...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành ở Ladakh dịp 30-4

Chào cả nhà ạ. Bọn mình có 3 người (1 nam 2 nữ) ở HN sẽ đi Ấn từ 24-4 đến 3-5, 7 ngày ở Leh và 2 ngày cuối đi Agra, muốn tìm thêm tối thiểu 3 người nữa đồng hành.
Vé HN - Delhi của vietjet đang...

[Chưa chốt đoàn] [Xuân - hè 2020 (tháng 5 - tháng 7) - Tìm bạn đồng hành đi Kyrgyzstan

Hi các bạn

Sắp tới mình có dự định đi Kyrgyzstan (giai đoạn tháng 5 – tháng 7) khoảng 2 tuần. Hiện tại đấy mới là dự định của mình, chưa có kế hoạch cụ thể nên nếu có bạn nào có hứng thú với...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi Balkans (Châu Âu) T6/2020

Số là mình có plan đi Châu Âu vùng Balkans tháng 6 này. Vùng Balkans vốn nẻo khách du lịch (may quá), thiên nhiên thì tươi đẹp, giá cả cũng dễ chịu hơn chút. Kiến trúc và văn hóa cũng có nhiều...

[Chưa chốt đoàn] Sri lanka cuối tháng 2,tìm về chốn bình yên !!!

Ai có nhã hứng rời sg đi vivu khoảng 7,8 ngày dạo chơi,hít hà không khí trong lành ở sri lanka thì join với mk nhá !!! Mình ở HCM nhá

[Chưa chốt đoàn] Vietjet đang giảm 50% các đường bay nội địa + quốc tế. Ai đi Ấn độ trước 27/4 không?

Chào cả nhà. VJ đang sale vé khứ hồi đi New Delhi còn có 3.5tr cho các chuyến bay khởi hành trước 27/4. Có ai muốn đi Ấn không??? Thèm đi Ấn quá

[Chưa chốt đoàn] Tìm thêm 1 bạn nam đi Bali chung team từ 25/4 đến 02/5/2020

Nhóm mình có 1 bạn nam do bận công việc phải hủy chuyến đi này nên mình cần tìm thêm 1 bạn nam cho đủ phòng ks (ks đã book xong).
Lịch như sau:
- Từ 26 - 28/4 ở Nusa Penida (đi cả Đông và Tây...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi Ladakh - Autumn 2020!

Xin chào! Hiện Green có kế hoạch đi Ladakh - India vào dịp thu 2020 nên lập thread này để tuyển bạn đồng hành!

Time: 23/9 - 7/10/2020

Vé máy bay: hiện Green đã book của Vietjet...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
38,373
178,733
Latest member
Hunglc