What's new

Iphone - Dành cho những phượt gia đã vã sẽ có :D

Tớ rõ là khổ! Vừa mua con Iphone về dùng, chửa được 4 tháng thì đi chơi làm "mất" con bà nó...tèo.
Xong phim em Ai phôn mới toanh toành!
Thế cái vụ iPhone bán cho bạn chú Nhựa (cũng là bạn hội nháy Salsa của bạn banmai) thì sao hả bác tinh Hoàn???? Sao lại sáo bài kia rồi tung hỏa mù bằng bài khác thế???? =))

mà bác này, em đang máu một con 5D, bác mua mới đi rồi tháng sau để lại cho em giá 70% nhé :D

Tớ rõ là khổ! Vừa mua con Iphone về dùng, chửa được 4 tháng thì đi chơi làm "mất" con bà nó...tèo.
Xong phim em Ai phôn mới toanh toành!

NHựa ơi, chú cũng phải mua Ai phôn mà dùng cho bằng anh bằng em đi chứ... Hố ! Hố !!!

bác dùng tận 4 tháng mà còn kêu nhà cháu đén hôm qua là con phone thứ 3 đã lên đường roài sau chưa đầy 2 tháng
:(

Bài hát của những kẻ khao khát được sở hữu một em iPhone mà lực bất tòng tâm (như Babel) :))

[YT]cep7wAj6dvg&rel=1[/YT]

When I wake up in the morning,
You're the first thing on my mind
Then I sit on my computer
Looking for pictures of your UI

Then I realize, I'm just a man
With no money on his pockets
So, iPhone, I would have to wait for you...

(The iPhone) Can browse the web
(The iPhone) It looks really well!
(The iPhone) Can play my favourite songs

(The iPhone) will help me when I'm lost
(The iPhone) will make me look so hot!
(The iPhone) will make me feel so strong...

Ohh the iPhone
Is the only thing that I need by my side
Ohh the iPhone....
I'll just have to wait for you

Because I'm poor...
And I'm lonely without you...

Vầng, lực iem có bất tòng tâm thật dưng mà tâm của em lại không nằm ở chỗ cái máy điện thoại dùng để vuốt!

:LL

đêm qua có chú gọi điện đánh thức em chỉ để xin mua laji con masy gher vì nó cháy hàng, dek mua o đâu được hehe

Con GPS đi kèm cho Iphone có vẻ ngon lành nhẩy, nhưng theo em nó chỉ làm cho vui thôi. Anh em đi rừng mà cầm theo nó thì có ngày chết rục xương trong đó. Pin Iphone chỉ được vài ngày, dùng GPS thì chết nghéo. :D

Phải công nhận Iphone là 1 chiếc điện thoại thời trang, sành điêu... (c) :) và...dất phù hợp với các bạn tuổi TEEN !
:LL =)) :)) =)) :)) =))

Chị cứ đùa, nhà iem đầu 2 thứ tóc rồi vẫn còn mê em nó tít thò lò đấy:D. Sờ em nó, vuốt em nó cả ngày lẫn đêm. Lúc nào cũng thích lấy ngón tay sờ sờ, chọt chọt:D:D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back