What's new

22N104E Khau Cọ, thách thức mọi chấmer

Status
Not open for further replies.
Đi khoảng đầu giờ chiều, để tối còn đến được chân chấm ngủ, sáng hôm sau còn leo núi sớm.

Trời ơi, sao bây giờ, muốn đi chơi quá!
Có xe nào đi trễ tầm 6pm không, cho em ké với.

Đi 6h thì ko thể được rồi. Mấy trăm cây số đường đèo núi cơ mà.

cụ cứ ở nhà phượt bằng mồm nhé, lúc éo nào cũng bận

chuẩn bị những thứ gì thế các bác... làm quả đùng phát đi luôn hé hihih

đang mưa to đấy, vào đấy xem lũ xem nó như thế nào :D

Kận;44911 said:
cụ cứ ở nhà phượt bằng mồm nhé, lúc éo nào cũng bận

Thường thì là thế :D The so call BABEL =)) =)) =))

Em lo là đi giời này dễ đường xá xấu lắm. Em vừa chiến Điện Biên về thì đường xụt lở kinh hoàng. Cũng may là mình vừa về đến Tuần Giáo thì Cung Điện Biên - Tuần Giáo tèo vì lở núi. Các Cụ đi nên cân nhắc kỹ cái CBN cho em nhờ. (NT) :(

Thực ra vấn đề đường xá không phải là cái quá lo ngại, vì hầu hết anh em đều đã từng trải qua những cung đường tương tự rồi, và đều có chút ít kinh nghiệm làm vốn rồi :) cái mà em lo nhất bây giờ là đoạn treckking, vì route dọc suối nên nếu mưa nữa và với cường độ như chiều qua thì khả năng gặp bạn lũ là rất lớn :)) lúc ấy thì sẽ là :((

Em cũng thấy các bác nên cân nhắc, dự báo đến cuối tuần vẫn mưa, mưa Hà Nội hôm qua còn như thế nữa là mưa rừng ặc ặc

Mưa kẹt xe kinh thật , bình thường thì tắc đường em toàn né. Hôm qua mới dính quả 1 tiếng từ 20h đến 21h ở Kim Liên - Đại Cồ Việt. Thoát rồi lại gặp một đoàn xe ngược chiều ĐCV tìm cách rẽ vào TQB, vậy là ôi thôi ô hô....

Bác Trưởng đoàn nhà chúng em đã quyết rồi. Lên là lên không có lùi ban. Danh sách đã xin phép chính quyền từ Trung ương đến địa phương cơ sở . Đi vào núi mà xét lý lịch như là ra Trường Sa , Giấy giới thiệu của ban Tài chính quản trị Trung ương , lại được đại diện khối bảo tồn nước ngoài nàng Ong hướng dẫn, bảo lãnh. Vậy mới thấy cái sự chấm mút nó khổ sở thế nào.

Mưa thì cứ mưa thôi , lũ chấm không xong thì thành tiền trạm, thăm hỏi bà con đồng chí cơ sở.Tối khểnh khang chén rượu nhạt. Vô lo :)), Đằng nào thì em cũng hậu cần vòng ngoài.

Bác nào rảnh rỗi thì cứ phi lên sau rồi chúng em cắt cử cán bộ đón tiếp.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back