What's new

[Chia sẻ] 25 ngày vòng quanh châu Âu của 3 bạn gái Việt

subinsuboi

Phượt thủ
Chào bạn @jollee171, mình rất ấn tượng với chuyến đi của bạn. Bạn cho mình xin lịch trình chi tiết và kinh nghiệm trong lúc đi để tham khảo nhé-email của mình: phuongld83@gmail.com
Mong nhận được hồi âm

Leban

Phượt thủ
Nhóm mình 4 người plan đi Pháp, Ý, Thụy Sĩ và Tây Ban Nha vào tháng 10/2017. Đọc notes của bạn rất hay và hữu ích. Cho mình xin lịch trình cả chuyến, đặc biệt là phần ở Ý vào địa chỉ email:fhi360le@me.com hoặc fhi360le@icloud.com nhé. Cảm ơn bạn

hattoriyykk

Phượt tử
Chào Em ! Rất cảm ơn các thông tin bổ ích mà em đã chia sẻ. Nhóm chị có 2 bạn nữ độc thân, dự định đi vào tháng 10/2017. Em cho chị xin các thông tin và lịch trình vào email: binhntx@gmail.com nhé. Cảm ơn em nhiều <3

Phunghoang28

Phượt tử
Chao ban Linh, ban co the cho minh xin lich trinh cua ban de tham khao duoc khong ah, minh dang len plan cho thang 11 toi nay.
phunghoangluong@yahoo.com.

Cam on ban nhieu nha

Nhóm em gồm 3 thành viên nữ: Linh 25 tuổi, Trang và Ngọc 21 tuổi. Linh bay từ Hà Nội – Paris ngày 24/5, Trang và Ngọc bay từ Hồ Chí Minh – Zurich ngày 27/5, 3 chị em gặp nhau ở Zurich và bắt đầu hành trình từ đó. Trước khi đi thì bọn em chỉ liên lạc với nhau qua facebook, skype, điện thoại, chứ chưa từng gặp mặt :D Cơ mà được cái mấy chị em hợp nhau nên hòa đồng với nhau cực nhanh :Đ

Em chụp ảnh lại lịch trình tổng quát của hành trình, nếu anh chị nào có nhu cầu thì có thể inbox em gửi file lịch trình chi tiết ạ :D

Việc lên hành trình cho cả một chuyến đi 25 ngày em thấy rất khó khăn, đòi hỏi sự chi tiết, tỉ mỉ, vì chỉ cần thay đổi ngày giờ của một chặng là sẽ ảnh hưởng đến lịch trình và cả chi phí của các chặng khác. Vậy nên cả một thời gian dài, ngày nào đi làm, đi học về là bọn em lại chat group với nhau để bàn luận. Nhiều khi phải bớt điểm này để có thể chơi ở điểm kia lâu hơn, cũng tiếc hùi hụi nhưng biết làm sao được khi không có thời gian :((

sisi105

Phượt tử
cho mình xin lịch trình chuyến đi với bạn ơi
Email giúp nhé:thientu105@yahoo.com
Cám ơn bạn