What's new

Đường Lâm, Kinh Bắc

Status
Not open for further replies.
Chẳng bao giờ chán cả bác ợ, có điều nên có những khoảng lặng giữa các chuyến phượt để con người ta còn suy ngẫm & ngấm.

Mật ong mỗi mùa mỗi khác, tay & mắt người lấy mật cũng cho vị ngọt nhạt khác nhau.

Em dự diến sang tuần sẽ làm một serie "Kinh Bắc chiều chớm thu" xem thế nào, không biết có bác nào máu phượt vụ này không?

Có hiếp ảnh dza nào bán 70-200/2.8L ko nhể?
Có ông nào mua 24-105L IS ko nhể?

Dạ, bẩm cụ, các cụ đi bằng chân ợ ...

Chít, mới có mấy ngày mà đã thành "cụ" hết cả, mất nhờ....=))

Có hiếp ảnh dza nào bán 70-200/2.8L ko nhể?
Có ông nào mua 24-105L IS ko nhể?

Bác ra Giangduydat mà đổi các cho nó nhanh nhé. Không đổi được đưa đây tôi đổi cho :D nhá. Mà bác định chơi 2.8L có IS hay không IS ạ nếu mà là không IS thì hai anh em mình cùng múc có lẽ rẻ hơn. Em đang dùng 4L không IS nhưng thấy 2.8L nó to chắc oai hơn :LL :LL :LL nên cũng muốn ú một tý :Dam :Dam

Last edited:
@cvn : chán F4 rồi à , hehe
để con 24 105 đó mà xài , múc thêm 1 cái 70 200 f/2.8 L IS nữa là ổn ( thi thoảng em còn mượn :d )

Định chuyển thành 16-35L và 70-200L :D
Thêm cái macro 100mm (tiết kiệm thì làm chú Sigma 105mm macro) nữa là đc ;)

Thế cái đoạn 35 -70 thì bác chụp bằng niềm tin hả bác CVN :gun :D
Theo em thì bác nên đầu tư mạch vào, đầu tư nhiều vào, đa dạng vào, nhiều chủng loại ...Công nghệ hỗ trợ sáng tạo là câu nói em rất rất tâm đắc của bác gì có râu ý.(c)

:LL

Thế cái đoạn 35 -70 thì bác chụp bằng niềm tin hả bác CVN :gun :D
Theo em thì bác nên đầu tư mạch vào, đầu tư nhiều vào, đa dạng vào, nhiều chủng loại ...Công nghệ hỗ trợ sáng tạo là câu nói em rất rất tâm đắc của bác gì có râu ý.(c)

:LL

Đoạn 35-70 zoom bằng chân, chứ niềm tin zoom thế x nào được!

Cứ phải nói lái, là cụ tê tê chứ còn ai (NT)

Theo em mỗi nòng cụ nên sắp thêm 1 cái body đỡ phải tháo lắp kẻo bụi nó chui vào lại khổ :LL

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,593
190,143
Latest member
joneforex
Back