What's new

Óc Eo - Mùa gió thôi nôi... ( 4-5-6/11/2011 )

Chuyến đi đã hoàn thành với đầy đủ 20 thành viên trở về còn tương đối... lành lặn, ở Óc Eo không những có gió, lại còn được ... mưa nữa, nhưng kế hoạch ăn chơi nhảy múa cũng không hề kém cạnh. Hi vọng tháng 1 tới đây có thể hoàn thành trọn vẹn hơn chuyến Óc Eo part2, ta lại có thể gặp mặt mừng nhau ly rượu nếp.
Cảm ơn những khó khăn, thuận lợi trong chuyến đi đã giúp đoàn có thật nhiều kỷ niệm để nhớ hơn :)

Note : Sáng nay đi xe đã biết thế nào là "mông nhạy cảm" :D
- Hồi ức sẽ được cập nhật dần trong tối nay, h phải chém gió chém bão cho đỡ ngứa tay đã :S
- Tối thống kê xong chi phí sẽ gửi pm tới các thành viên trong đoàn.
- Off tối thứ năm 10/11 lúc 7h30', tại nhà mình, làm bbq, thông báo chi tiết sẽ update đầu trang để các bạn tiện theo dõi.
Thân !

Last edited:
@cactus: bóp lúc đầu còn thích, chứ cứ bắt bóp hoài thì mỏi tay lắm em ah.:))
Nghe đồn trên giang hồ có bí kíp để luyện bóp đó bác! Không nhầm thì giá cũng không rẻ đâu tầm 20k trở lên thôi =))
Luyện xong tha hồ mà "bóp" không sợ bị mỏi tay!

@all : bao h có plan up lên phải thông báo mọi người chứ :), tại h bận nhiều việc quá, về đến nhà lúc nào cũng bị cảm giác mỏi mệt bám theo, chỉ muốn leo lên giường ngủ khò thôi zzz
Cố gắng có đầy đủ thông tin rồi tối mai up plan và thông báo tới các bạn =.="

Hồi ức muộn ! ( ko có ảnh, nhờ các bạn trong đoàn góp ít vốn, tranh thủ viết xong .. ngủ >"< )

Mưa !... than thầm với những hạt mưa vội rơi trong đêm, thế rồi thật may mắn cán đích tại điểm hẹn lúc hơn 9h tối mà cơn mưa vẫn chưa bắt đầu, gọi nhau ý ới thì 1 đôi đá lẻ :S, một nhóm theo a Tuấn đi ăn uống trước, một nhóm đang tới...
Đợi và gom đoàn đàng hoàng, ve trai chạy ra đón mọi người, dắt về quán nhậu... ôi mưa kệ mưa, màn giới thiệu và ... chém gió diễn ra tốt đẹp, Lan và Điệp trao nhau lời thề sông hẹn rạch vs màn trao duyên đặc sắc "3 lần 2 tiếng"...

Tới nhà anh Tuấn, lũ xế ý ới gọi nhau đi gửi xe, xa vãi chường :D, nhét lại 3 xe ở nhà để hôm sau đèo ra chỗ gửi.
Phân chia.. giấc ngủ, tranh thủ những ly cafe, những cái bánh, những cánh tay.. giơ cao sát phạt...
Nhóm ôm ngủ trong, thèm thuồng nhìn ve trai tả xung hữu đột tay... ôm chân gác giữa bầy... xế non, tội nghiệp ấn bản, đêm nay ...hao phải biết :S

Đêm trôi qua trong cơn mưa, cơn mơ tròm trèm không đủ giấc...

@all : bao h có plan up lên phải thông báo mọi người chứ :), tại h bận nhiều việc quá, về đến nhà lúc nào cũng bị cảm giác mỏi mệt bám theo, chỉ muốn leo lên giường ngủ khò thôi zzz
Cố gắng có đầy đủ thông tin rồi tối mai up plan và thông báo tới các bạn =.="

Hồi ức muộn ! ( ko có ảnh, nhờ các bạn trong đoàn góp ít vốn, tranh thủ viết xong .. ngủ >"< )

Mưa !... than thầm với những hạt mưa vội rơi trong đêm, thế rồi thật may mắn cán đích tại điểm hẹn lúc hơn 9h tối mà cơn mưa vẫn chưa bắt đầu, gọi nhau ý ới thì 1 đôi đá lẻ :S, một nhóm theo a Tuấn đi ăn uống trước, một nhóm đang tới...
Đợi và gom đoàn đàng hoàng, ve trai chạy ra đón mọi người, dắt về quán nhậu... ôi mưa kệ mưa, màn giới thiệu và ... chém gió diễn ra tốt đẹp, Lan và Điệp trao nhau lời thề sông hẹn rạch vs màn trao duyên đặc sắc "3 lần 2 tiếng"...

Tới nhà anh Tuấn, lũ xế ý ới gọi nhau đi gửi xe, xa vãi chường :D, nhét lại 3 xe ở nhà để hôm sau đèo ra chỗ gửi.
Phân chia.. giấc ngủ, tranh thủ những ly cafe, những cái bánh, những cánh tay.. giơ cao sát phạt...
Nhóm ôm ngủ trong, thèm thuồng nhìn ve trai tả xung hữu đột tay... ôm chân gác giữa bầy... xế non, tội nghiệp ấn bản, đêm nay ...hao phải biết :S

Đêm trôi qua trong cơn mưa, cơn mơ tròm trèm không đủ giấc...
Khiếp, chủ thớt viết hồi ức mà cứ như chạy marathon...

Mến gửi các ace thân yêu , tình hình trong nhom chúng ta có Điệp làm ngành nhạy cảm với quốc gia của chúng ta và những hình ảnh ăn chơi hơi quá đà hay nhạy cảm sẽ ảnh hưởng tới tác phong phục vụ xã hội và công việc cũng như tương lai của Điệp nên thiết tha các ace làm mờ gương mặt điệp trước khi post ảnh hay là gỡ ảnh xuống, nói chung là không nhất thiết phải gỡ chỉ nhờ các ace làm mờ ảnh nhân vật tránh tình trạng nghiệp vụ của Điệp bị ảnh hưởng.Mong ace thông cảm vì có người nhờ Jinny giúp cho Điệp qua chuông này vì Điệp ham vui quá nên không để ý.Mong ace hỗ trợ nhé.

Bi giờ Sâu có bạn mới chơi rồi, tụi mình bị cho ra rìa rùi, không có phần nữa đâu :( nhóc muội à
Bác nói thế thì oan uổng cho bác Sâu quá. Tứ hải giai huynh đệ mà, sau lại phân biệt mới và củ hả bác. Bác Sâu nhà ta rất là number one, vì anh em mà bác chạy đầu đông, rôi quay lại đầu tây để cho anh em chúng ta có những cuộc vui trọn vẹn. Đầu còn thời gian nữa đâu mà phân biệt mới với củ hả bác. Tại sao chúng ta không nhào trộn mới và củ thành 1 hả bác Vô Tình Kiếm. Chúng ta cùng vui đùa để cho Bác Sâu toàn tâm toàn ý lo chu toàn cuộc chơi chứ kekkeke. Các bác có suy nghĩ thế thì Bác Sâu sẽ phân tâm đấy và thiệt hại sẽ thuộc về chúng ta huhuuhuhuhu. Nào 1.. 2..3 cả nhà ta cùng cười nào kakakakakaka

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back