What's new

[Chưa chốt đoàn] 30/11- 8/12 2019 Tìm bạn đi Nhật mùa thu

:)Mình có kế hoạch đi Nhật vào mùa thu năm 2019 và đã mua vé máy bay. Hiện tại mình mới chỉ có 1 mình là nữ nên rât mong có thêm bạn đi Nhật cùng cho vui hoặc bạn nào có lịch trình tương tự thì mình có thể đi cùng hoặc tham gia từng chặng nếu phù hợp.
1 Lịch bay:
Hanoi -Tokyo: 30 /11
Osaka -Hanoi: 8/12
2. Chương trình sơ bộ:
30/11 & 1/12: Mt Fuji ( Kawaguchiko, Churetio)
2/12: Tokyo ( Meiji Jingu Gaien, Meiji Shrine, Yoyogi park, Showa park)
3,4,5/12: Kyoto
6/12: Himeji
7/12: Osaka (Visit Katsuo-ji, shopping)
8/12: back to Hanoi
3. Ngân sách dự trù của mình là khoảng 15 triệu vnd (không bao gồm vé máy bay).

Mình dự kiến sẽ xin Visa Nhật vào cuối tháng 9

Cũng có nhiều bạn hỏi nhưng chưa ai chốt cả bạn ạ. Chắc vẫn 1 mình :)
Vấn đề đó cũng bình thường thôi bạn ạ. Có thể họ chưa sure vụ visa hay lịch trình hoặc chệch lịch giống mình nè. Nếu có thêm hai bạn nữa là chốt được rồi.

Vấn đề đó cũng bình thường thôi bạn ạ. Có thể họ chưa sure vụ visa hay lịch trình hoặc chệch lịch giống mình nè. Nếu có thêm hai bạn nữa là chốt được rồi.
Có 1 bạn nữ đi cùng với mình nhưng ngày 6/12 bay về rồi nên mình sẽ đẩy lịch đi Himeji sớm hơn 1 ngày là 5/12 rồi về Osaka, bạn có join cùng đc ko?

Có 1 bạn nữ đi cùng với mình nhưng ngày 6/12 bay về rồi nên mình sẽ đẩy lịch đi Himeji sớm hơn 1 ngày là 5/12 rồi về Osaka, bạn có join cùng đc ko?
Mình cũng tính lịch đi nhật,mà b có tính đi làng shiragawa go ko,mk ở trong sài gòn,có gì mail cho mk nhé,nếu đc mk join cùng [email protected]

Mình chỉ đi được từ ngày 6/12, bạn nên đẩy lịch để đi với bạn ấy rồi hội họp tại Osaka sau đó cũng ok

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back