[Chưa chốt đoàn] 30/11- 8/12 2019 Tìm bạn đi Nhật mùa thu

nhatkybalo

Phượt tử
Cũng có nhiều bạn hỏi nhưng chưa ai chốt cả bạn ạ. Chắc vẫn 1 mình :)
Vấn đề đó cũng bình thường thôi bạn ạ. Có thể họ chưa sure vụ visa hay lịch trình hoặc chệch lịch giống mình nè. Nếu có thêm hai bạn nữa là chốt được rồi.

Que Sera

Phượt thủ
Chào bạn, bạn có thể gửi mình lịch trình dự kiến của bạn vào email ngoctu.aa@gmail.com được không ạ. Mình cũng đang dự tính đi vào đầu tháng 12. Cảm ơn bạn.
Chào bạn
Mình đã gửi lịch trình vào email của bạn.
Bạn xem có đi được không thì đi cùng cho vui nhé.

Que Sera

Phượt thủ
Vấn đề đó cũng bình thường thôi bạn ạ. Có thể họ chưa sure vụ visa hay lịch trình hoặc chệch lịch giống mình nè. Nếu có thêm hai bạn nữa là chốt được rồi.
Có 1 bạn nữ đi cùng với mình nhưng ngày 6/12 bay về rồi nên mình sẽ đẩy lịch đi Himeji sớm hơn 1 ngày là 5/12 rồi về Osaka, bạn có join cùng đc ko?

Lolalolem

Phượt thủ
Có 1 bạn nữ đi cùng với mình nhưng ngày 6/12 bay về rồi nên mình sẽ đẩy lịch đi Himeji sớm hơn 1 ngày là 5/12 rồi về Osaka, bạn có join cùng đc ko?
Mình cũng tính lịch đi nhật,mà b có tính đi làng shiragawa go ko,mk ở trong sài gòn,có gì mail cho mk nhé,nếu đc mk join cùng putinhieu2011@gmail.com

nhatkybalo

Phượt tử
Mình chỉ đi được từ ngày 6/12, bạn nên đẩy lịch để đi với bạn ấy rồi hội họp tại Osaka sau đó cũng ok